Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu ya kuiba dola 60,000,000 eti kujiuzulu tena kwenye nchi ombaomba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 17, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mawaziri wawili nchini Uganda walipata adhabu ya kuachia uwaziri kwa kugundulika kupoteza zaidi ya dola 60,000,000. Mungu akupe nini katika nchi ya wapumbavu kama hii? Kwa habari zaidi, BONYEZA HAPA.
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii ingefaa sana kupostiwa kule tunakozungumza sana lugha ya kigeni sheikhe
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    wajinga ndio wali wao.
     
  4. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Africa yetu!!!
     
  5. m

    mharakati JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uganda inaongoza kwa ufisadi sasa hivi EAC, TZ ya pili, Kenya wamekua vigilent wamedrop hadi no 4, baada ya Burundi....kuna waziri mmoja wa Afya Uganda aliiba hela yote ya madawa ya misaada ya HIV na alipobanwa kujiuzulu akajibu kijeuri kuwa alipigana vita msituni na mu7 kwa hiyo kwa aina fulani ana haki ya kukwapua hizo funds...Africa sijui nani anaipenda imaonekana hata mungu haipendi baada ya utumwa, wakaja wakoloni baada yao sasa tuna makatili wazawa wasiojali wanachuma na kikinuka wananyanyuka kuishi Cape town, London, Paris n.k
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Like Uganda like Tanzania.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuachia ngazi ni hatua ya kwanza,
    Hatua ya pili ni kuchunguza kupata ushahidi kisha wafikishwe mahakamani.

    Wapeni pumzi muone mwisho wao.

     
Loading...