Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

adhabu ya kifo tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by dingi, Jun 27, 2011.

  1. d

    dingi Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ya zenu jamani,....ningependa kujua mtu wa kwanza kunyongwa kwa adhabu ya kifo tanzania ni nani ?na alifanya kosa gani naombeni mnisaidie kwa anayejua,thanks
     
Loading...