Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu ya ajabu kwa shule ya msingi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbori, Apr 13, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Waalimu wa shule ya msingi Mbezi Ndumbwi iliyopo Mbezi Beach jijini Dar es salaam, wanawaadhibu wanafunzi wasiofanya majaribio ya kulipia wakati wa asubuhi (speed test) kwa kuwakalisha chini (sakafuni) siku nzima.
    Wakati wa kuingia darasani asubuhi, wanafunzi wa darasa la 4, 6 & 7 waliofanya mtihani wa asubuhi, huitwa majina na kuruhusiwa kuingiza madawati watakayokalia. Wanafunzi wasiofanya mtihani hupewa adhabu ya kukaa chini siku nzima.
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    saafi sana
     
  3. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    saafi sana.Mhe.P.Mrungo hajui.Ngoja niwapigie wanaharakati wapatembelee.
     
Loading...