Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu mbadala katika kesi za jinai, je zina faida katika jamii?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MONSI WENGA, Feb 2, 2012.

  1. MONSI WENGA

    MONSI WENGA Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Tarehe 03/02/2012 ni sikukuu ya sheria "LAW DAY" ambapo wafanya kazi wote wa Mahakama na taasisi zinazohusika na Mahakama wanajumuika pamoja ili kujikumbusha na kujizatiti juu ya maadili mema na utendaji bora wa kazi na utoaji haki Nchini. Theme kwa mwaka huu ni; "ADHABU MBADALA KTK KESI ZA JINAI NA FAIDA ZAKE KTK JAMII". Nawasilisha kwenu wadau tujadili.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imekuja wakati Muafaka. Msongamano wa wafungwa magerezani, ni gharama kwa serikali na jamii. Mara anapomaliza kifungo tunajiuliza je amerekebishika? Jibu ni hakuna kitu alichorekebishwa.

    Wanaishia kuambukizana magonjwa kwa sababu ya Hali duni za magerezani etc.
     
  3. Z

    Zabron Erasto Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natamani wataalamu wa sheria walisemee hili.
     
Loading...