Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu kwa wana-JF watoa PUMBA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moseley, Dec 14, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JF inajitanabaisha ya kwamba "It is a home of great thinkers"..

    Lakini hili limekuwa si kweli kutokana na ukweli kwamba, kuna watu wanatoa maoni, hoja na ushauri wa kipuuzi kabisa. Ingawa si wote..

    Kuna watu wanapatwa na matatizo mbalimbali, yakiwemo ya ki-ndoa, kielimu, kiafya, ki saikolojia, ki siasa nk.. Watu hawa huja hapa kutaka ushauri ili uweze kuwasaidia ktk maisha yao. Badala yake wanapewa uharo na ushauri usiofaa. Hii inasababisha kuwaongezea matatizo watu hao, badala ya kuwasaidia.

    Pia kuna watu huanzisha hoja za ajabu ajabu kabisa, kiasi ambacho wanachanganya akili za watu..

    Pendekezo:
    MODs waweke utaratibu wa kugawa credit kwa wanaotoa point nzuri hapa JF, pia credit kwa watoa pumba. Hii inaweza ikawekwa kama poll flani, I mean, kama mtu ataongea point basi kuwe na button kwenye profile yake ambayo uki-click itamwongezea credit katika upande huo..

    Na kama mtu ataongea pumba kuwe na sehemu ya ku-click ili kumwongezea point katika utoaji pumba..

    Baada ya hapo, kuwe na utaratibu ambao kila jina la member lioneshe yeye ni mtoa pumba au mtoa point kwa kiwango gani..

    Tunaweza tukatumia rangi au asilimia.. Mfano mtu akiwa na rangi nyekundu, ina maana we ni mtoa pumba mkubwa. Rangi nyeupe, mtoa point mzuri..


    FAIDA YA HUU UTARATIBU:

    1. Itasaidia kupunguza frustration kwa watu wanaokuwa wanaomba ushauri hapa JF, maana kuna watu tunawaongezea frustration kwa kutoa ushauri mbovu kabisa.

    2. Itapunguza utoaji pumba humu ndani.

    3. Watoa pumba watakuwa wanajulikana, kiasi kwamba, mtu atakaeomba ushauri toka JF, ataweza kufahamu kuwa mwana-JF aliemshauri si mtoa ushauri mzuri. Au mwana-JF alietoa hoja flani, si mtu mwenye kutoa hoja nzuri

    NAWAKILISHA..
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa kama kunawatu humu wanaongea pumba mbona sasa wewe umeongeza idadi??Kwanza kuhusu button zipo mbili,yakwanza kuna ya mkono wakushoto imeandikwa"Thanks"hii umfanya mtu kuonekana post yake ina meaning"Usefull post" fulani,ya pili upande wa kulia pc kuna two thumb up and down kama unaona thread ni meaningless un thumb down kama ni meaning una thumb up sasa wewe na MS wako mnatujazia kwa pointi mfu.
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ms, hapo tayari ungepata -150 kwa hii pumba (negative)
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mbona tayari kuna REPUTATION POINTS, ambazo unaweza kumpa mtu aliyetoa points nzur.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Ms apate sifuri, ni mlalamishi tu na mzandiki
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...