Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu kwa waliopinga matokeo ya Lema Mahakamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makyomwango, Apr 13, 2012.

  1. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanabodi

    Wanachama watatu waliopeleka pingamizi la ushindi wa Lema mahakamani na kupelekea kuvuliwa ubunge wa kamada wetu wanstahili adhabu. watu hawa pamoja na kutambua kuwa tofuti ya kura kati ya batlida na lema ilikuwa zaidi ya 20,000 kwa jeuri ya kifisadi waliweza kupeleka shauri hilo mahakani ambako hukumu tata na ya kumkomoa Lema ilitolewa.

    Nawashauli watu wa Arusha na watanzania kwa ujumla na umoja wetu, kwamba kama vile ambavyo tunavyowazomea kwa kupigwa yowe wote wanaovaa nguo za kijani (Uniform za Magamba) kama wezi wa nchi hii, tuwazomee na kuwatenga watu hawa watatu. Hii itakuwa adhabu tosha ya nguvu ya umma kwa watu waliopata pesa zetu kifisadi na kuzitumia kifisadi kutukandamiza

    nawasilisha
     
  2. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Adhabu yao ni AIBU, hakuna adhabu zaidi. Uzuri wa adhabu ya AIBU ni kila siku zinavyoenda ndo adhabu inakuwa kubwa.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wale magamba na hasira nao sana
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wafanyieni ile kitu udongo inapenda.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatakiwa wazomewe kila kona wanapopita huko Arusha mpaka wa hame huko!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siungi mkono hoja, tuache sheria ichukue mkondo wake. Kuwazomea hakusaidii,
     
  7. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakika wazomewe!hata mimi naunga mkono,kwani wamepoka haki ya wengi kwa maslahi ya wachache.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Watwangeni makonde au wauzieni sumu....

    Nyambaf zao sana....
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tunaomba magazeti yawatunuku first page ili tuwajue vizuri hawa watu hatari kwa demokrasia
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sheria ipi unayotaka ichukue mkondo.....!?
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    weka majina na picha zao sio wote tunawafahamu
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Hawa wanastahili kupigwa mawe hadi wafe kwa kosa la kusababisha hasara ya mabilioni ya shilingi endapo utafanyika uchaguzi mdogo, hawastahili kuishi tena.
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mkanga anaishi maisha ya tabu sana na demu wake mama soka,hawaonekani sombetini
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    They will not last longer! will regret!
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Kwa mtazamo wangu wa kulaumiwa ni Serikali pamoja na Hakimu (Idara ya Mahakama) ndio waliohusika kaika kutoa hukumu ile.

    Walipindisha Sheria kwa manufaa binafsi na ya Kiitikadi yaani kukomoana.


    Tuwazomee Askari Polisi, Mahakimu wote, na kila gari la Serikali likipita lenye bendera ya Taifa.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  16. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Haitoshi kuzomewa! wakatwe pumbu maana sio wanaume wale!umbea tu!mwenye hajafungua wao na njaa zao kimbelembele.mavi
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    mkuu safari vipi
    au ulijua wataenda kuzika kijijini (Shinyanga) ndo
    ukawaone wa kwenu baada ya kupotea miaka yote.

     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    sijui wanaishi vipi kwenye jamii hapo arusha.
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Au anamaana ya nguvu ya umma!
     
  20. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajinga dunian hawawez isha hawa wadiliwe papendikula kwa ujinga na ushenz wao walioufanya.WapotezeWE 4EVER!
     
Loading...