Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu kubwa kabisa utakayompa mumeo kwa kufanya mapenzi na mdogo wako ukiwa mjamzito?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MTENDAHAKI, Apr 3, 2012.

  1. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Wanajamii hasa wanawake nataka kupata maoni yenu juu ya adhabu ambayo utampa mume0 ikiwa "kateleza" katembea na mdogo wako wa tumbo moja baba mbalimbali ukiwa mjamzito karibu na kujifungua!ukajua kwa mdogo mtu kukurpuka na kukwambia! Lakini mumeo amejutia akatubu kwa kukubembeleza na kukwambia mazingira yalimsababisha ateleze! Majibu yenu ni muhimu sana ili niwake kisa cha kweli cha tukio hili!

    Jiandaeni kwa hadithi hii ya kweli kabla ya mwaka kuisha!mjue adhabu ambayo mwanamke mwenzenu aliitoa na mhukumu kama ni sahihi, inatosha au imepitiliza!Safari hii nitawaomba na wanaume wapime kama mwanaume mwenzao alitendewa haki!na kama ingekuwa wao wangechukua hatua gani baada ya dhabu hii!
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    japo n tukio la aibu,nitasamehe.:A S-heart-2:
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Asamehewi mtu, nabeba ndundu zangu tutakuna mahakamani nijue vipi ataleta matumizi ya mtoto. Hiyo samehe samehe inafanyika kuonekana kucheat its OK thing.
     
  4. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mimi nitamuomba nitembee na kaka au mdogo wake
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwanza nitajihesabu sina mume, mengine tutamalizana mahakamani.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nasamehe tu
    ila cha moto atakiona atahama huko ndani mwenyewe
     
  7. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Busara ya hali ya juu sana unayo!utadumu na mume!
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Daaah!............:tape2::tape2::tape2:
     
  9. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    unadhani itakupunguzia maumivu kama kweli ulikuwa unampenda!cha msingi c amejutia kosa!unadhani atalirudia tena!lakini bado ni maamuzi ya magumu tu na mema kuliko kulipa kisasi kama bibi.com
     
  10. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    akikataa?
     
  11. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    mahakamani kutafuta nini?
     
  12. Mlugu.com

    Mlugu.com Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mbaya saana maana mashemeji wa siku hizi huwa chanzo cha matatizo ongea na ndugu zako namna ya kuishi hapo home ila kwa hili kupunguza jazba tu! kujipanga upya maana bwana mkubwa hili ni pigo kwake hawezi kurudia tena na maisha yaendelee
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,674
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Samehe 7x70
     
  14. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    [samehe ila ujue hataacha hiyo tabia.


    QUOTE=MTENDAHAKI;3616538]Wanajamii hasa wanawake nataka kupata maoni yenu juu ya adhabu ambayo utampa mume0 ikiwa "kateleza" katembea na mdogo wako wa tumbo moja baba mbalimbali ukiwa mjamzito karibu na kujifungua!ukajua kwa mdogo mtu kukurpuka na kukwambia! Lakini mumeo amejutia akatubu kwa kukubembeleza na kukwambia mazingira yalimsababisha ateleze! Majibu yenu ni muhimu sana ili niwake kisa cha kweli cha tukio hili![/QUOTE]
     
  15. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sijui kama kuna mtu atakupa solutions ya hii situation.Itategemea na wewe mwenyewe,mumeo unamjua wewe,kama alishakufanyia vitu vya ajabu ajabu kabla ya hilo,je unamwamini kweli?ni mtu wa aina gani kwako kama mumeo?Mnapendana kweli?Je ni kosa lake la kwanza?Unamtegemea kwa kiasi gani katika maisha yako?Je mna familia yaani watoto and what is the best for the child/children.

    Ukishapata majibu ya maswali hayo ndio unatafuta mtu/watu unaowaamini unaongea nao then unaongea na mumeo.Usije ukakurupuka tu bila kutafakari kwa busara na kupata ushauri rasmi sio kama ushauri wa humu JF.It is too general kuja hapa.
     
  16. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Smile bwana wewe ni mkristo naamini(hata kama ni mwislamu) ukamua kusamehe basi unasamehe bana.Ila this time am impressed with kusamehe.Thanks again kwa kusamehe
     
  17. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwani yeye aliruhusiwa na nani? akikataa nitamjibu i know hw to get them!
     
  18. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    MadameX,temea mate chini kupeleka matrimonial issues mahakamani,kama unaweza kuyamaliza wenyewe kwa kushikisha wazee fanya hivyo.Unless you got no options
     
  19. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hiyo haitakuwa suluhisho la matatizo yenu.kikubwa hapo ni kukaa wewe na mumeo na kuongelea hilo tatizo.na kama mumeo kajutia alicho kifanya hunabudi kusamehe kwani hakuna aliyemtimilifu kwa sisi binadamu.
     
  20. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    yikes!!!!!!!!!! hapa ni soo kwa kweli hivi kuwa na mimba ndiosababu ya mtu kutembea na mwanamke mwingine tena mdogo wangu jamani shame shame shame je kama nimelazwa hospital miezi kadhaa si atatafuta mpaka my own mother this is unacceptable totaly.
     
Loading...