Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu kandamizi kama hizi ni noma.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Apr 12, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    A 34-year-old Indonesian woman was caned in front of a mosque after being caught having extramarital affairs while divorcing her husband.

    Irdayanti Mukhtar received nine lashes of the cane for committing adultery before 200 jeering onlookers outside the Al Munawwarah Mosque in Jantho, Indonesia, the Jakarta Globe is reporting.

    Mukhtar had been sentenced to the punishment the previous day by a Sharia court where prosecutors said that she was guilty of being in "close proximity" to another man.

    The Daily Mail reports that Mukthar was one of four people, including the man she was caught with, to be caned for extramarital affairs Friday. Sharia Police are also investigating a claim that Mukhtar was molested by the crowd before they took her to be charged.

    Shortly after the caning, Mukhtar passed out and had to be taken to hospital for treatment.

    View photos of the caning below:



    [​IMG]




    [​IMG]




    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanavyoshabikia utadhani wao ni wasafi
    Mungu awalaani!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    what disappoint me ni ile kdhima kama vile she was doing it to herself

    sheria iko wapi bila haki?
     
  4. w

    warea JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We love Laws - but we can't keep them. Even those who are punishing the woman are just gilty as she is!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Tuseme ukweli sheria kali kama hizi tz zingepunguza sana ukimwi,watoto wa mitaani!nashangaa mpaka leo govt haijaweka sheria ya kuwa na CHETI CHA NDOA kwa mwanamke na mwanaume wanaolala hotel au guest!hotel za kkkt kama uhuru hostel moshi au za wasomali kkoo hudai cheti kama upo na kitumbua pembeni.
     
  6. m

    motto1 Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria za unyanyasaji hazipunguzi ukimwi..., kuelimisha watu kuhusu ugonjwa huu kutabadilisha maisha,mtazamo na uenezaji wa ukimwi. Uganda ni mfano mzuri wa ninacho kieleza.
    Tunachoki shuhudia hapo juu ni sheria za uenzi za shaba zanazonyanyasa,aibisha na kujenga chuki. Tofauti yetu watanzania na hao watu hapo juu ni UTU......
    Elimisha watu kisha wape haki ya kuchagua muelekeo wa maisha yao....
     
  7. m

    motto1 Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria za unyanyasaji hazipunguzi ukimwi..., kuelimisha watu kuhusu ugonjwa huu kutabadilisha maisha,mtazamo na uenezaji wa ukimwi. Uganda ni mfano mzuri wa ninacho kieleza.
    Tunachoki shuhudia hapo juu ni sheria za uenzi za shaba zanazonyanyasa,aibisha na kujenga chuki. Tofauti yetu watanzania na hao watu hapo juu ni UTU......
    Elimisha watu kisha wape haki ya kuchagua muelekeo wa maisha yao....
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vipi zikiruhusiwa huku kwetu!??????????????
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    nadhani hata mahakama ya kadhi ikiruhusiwa mambo kama haya hayatakuwepo
     
  10. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Si kweli hata kidogo. Ukimwi upo hata nchi zenye sheria kandamizi kama hizi. Pakistan, Afghanistan, Somalia na nchi nyingi tu. kinachotakiwa hapa ni mipangilio ya kisayansi katika kukabiliana na janga hili. Elimu ya Afya kuhusu ukimwi kwa mfano imesaidia sana kupunguza kasi ya ueneaji wa ugonjwa huu hata katika nchi kama yetu ambayohaina sheria kama hizi na ikumbukwe kwamba hivi karibuni tumepongezwa kwa kufaulu kuipunguza kasi ya usambaaji wa ugonjwa huu. Kudai vyeti vya ndoa katika nyumba za kulala wageni ni aina mojawapo ya unyanyasaji kwani ni vigumu mtu kutembea na cheti cha ndoa kila aendako ukizingatia kwamba cheti hicho hutolewa mara moja tu. Isitoshe kwa tekinolojia ya sasa vyeti vya kugushi vitafurika mitaani kwa ajili ya kufanikisha malazi hotelini.
    Such primitive and repressive laws will only exacerbate the situation. There are no such laws in western countries and yet the AIDS situation keeps on improving year after year. I insist, combined efforts and not such measures will do.
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maria Roza na wewe itabidi tukupeleke Indonesia kwa kuweka hii avatar, sharia inakataza kutegana!!!


    [​IMG]
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inashangaza sana hii habari, labda mletaji wake ana ajenda ya siri. Uzinifu umefanywa na mwanamke na mwanaume, lakini zinaletwa picha za kuadhibiwa manamke, ingawa habari inaeleza kuwa hata huyo mwanaume pia ameadhibiwa...! Kulikoni!?
     
  13. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mapungufu ya sheria kama hizi ni kwamba adhabu zinatolewa kutokana na majungu tu. Mara nyingi hakuna ushahidi wa kutosha.:ranger:
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kadhi Court @ work!
     
  15. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanamke alipopelekwa mbele yake kwa kuwa mtenda dhambi, aliwaambia yeyote yule ambaye hana dhambi kati yenu na awe wa kwanza kumlushia jiwe. Akainama chini akichola. Alipoinuka wote waliomshitaki walikuwa wametoweka. Akamwambia enenda zako na usitende dhambi tena. Nawakilisha.
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Nasema hivi ni ujinga na upuuzi ndio uliowajaaa hao wanaoshabikia sharia
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nami nasubiri jibu, lakini mleta mada amecopy kutoka mahali, pengine alikocopy hawakudisclose information za mwanaume.
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    X Paster,
    Usimuelewe vibaya mleta picha. Yeye picha katoa mtandaoni, huenda hata hapo alipozichukua hawajaweka picha za mwanaume aliyekuwa anazini na huyo dada. Ndo shida ya mfumo dume ulivyo, si mleta mada.
    Do not go that far man!
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Si ndio wenzetu wanataka itumike Tanzania? Si wameanza na Islamic Banking ambayo iko ndani ya Sharia?
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii hadith yako si authentic.
     
Loading...