Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ADHABU KALI: Yagunduliwa Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Mar 4, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    WEZI A ambao wamekuwa wakiwasumbua wakazi wa Kigamboni kwa muda mrefu sasa, wameanza kukiona cha mtema kuni baada ya adhabu mpya kugunduliwa.
    Jana mchana nilishuhudia wezi walioiba tangi la kuhifadhia maji wakiwa wanaadhibiwa mchana kweupeeee.
    WEZI.JPG
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Hii si adhabu wala nini, ule Australia watu 5,000 wamelala chini uchi by the Sydney Opera House just for fun. Ukiwakuta wenye shughuli yao watachekelea tu.

    Upumbavu mtupu.
     
  3. w

    warea JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea wapi, ambako vyommbo vya dola vimelala fofofooooooooooooooooooooooooooooo! Wanakoroma, wakiwaachia wananchi wajifanyie wanavyotaka! Si kosa lao! Hawana jinsi! Kwa hiyo wananchi wezi wanaiba, wengine wanatoa adhabu, halafu kodi wanatoa kuwalipa waliolala!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    daaah, lakini inatia huruma, ingawa wezi nao wanarudisha sana nyuma maendeleo yetu.
    angalia jamaa walivyomajabali, mashababi hasa, majitu ya afya, ila wako uchiii wa mnyama.
    Africa moto.
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh,lakini tuko kama tumelaaniwa, wevi wakubwa twawapokea kwa vigelele maana na visualize EL, RA, AC na wenzi wao wakiwa wamebebeshwa MAHELA na VIJISENTI vyetu na nanihii zao shoto kulia
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana ilikuwa kimbembe mitaa ya kwetu.
    Walizungushwa tangu saa nne asubuhi hadi saa tisa.
    Nilikutana nao mitaa ya jeshini, ilikuwa safi sana.
    Kwa aibu waliyoipata nadhani itasaidia kupunguza wezi.
    Sijui nifanya nini niibe halafu nivuliwe nguo, nizungshwe mji mzima halafu unakutana na wakwe zako na wanao, sijui sura utaificha wapi??
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo kwenye hiyo picha wewe ni yule unaetabasamu kwa mbele, mwenye singlend ? ama ? maana Kiranja nawe umeshiriki kwenye tukio la aina yake.
    Afrca moto
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha
    bora hawajawaua maana hakuna adhabu nisiyoipenda kama kuua mwivi.
    afadhali na wakome. walipaswa pia kubeba tangi lenye maji japo nusu ili kuwatia adab zaidi.

    Anayesema polisi wapo wapi nadhani hajui kwamba hawa vibaka wanakiba hata ktk nyumba za hao polisi lakini hawana cha kuwafanya... teh teh
     
  9. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kali, sasa naomba tuadhibu wezi wakubwa, mafisadi kwa staili hii hii
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    This is too sad. Yaani jamaa Midhakari na ****** nje nje. Sasa vitoto vidogo kweli kuona vitu kama hivyo ni sawa? Halafu tunajifanya kuruhusu biashara ya Mapenzi (sex busness) ni dhambi. Ovyo kabisa.
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmh ingekuwa safi zaidi kama hilo tanki lingekuwa limejazwa maji
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini kipi kipya hapa?
    Wenda uchi, ukosefu wa ajira, uwizi au ukatili? Ni kipi hapa tunaeza kuita 'ugunduzi'?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nasikitika kwamba vijana wamezungushwa for five hours bila polisi kuingilia kati, na hapo ni kigamboni tu!!! three minutes kutoka ikulu!!!

    Lakini nadhani kwa adhabu ile, hawatarudia tena

    Hata kama kukaa uchi australia ni sawa, kwa jamii yetu ni aibu sana na hii imewadhalilisha, i hope watoto walizuiwa kuona kengele za watu
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    walishaniibia tanki na pump ya maji baada ya kuvuja kisma changu cha kisasa na kuichomoa ikiwa chini kabisa (50m) huko huko kigamboni. hii adhabu sawa lakini ningependa wangechapwa na hamsa ishrini kila mmoja on top of that ili wakawasimulie wapenzi wao wanaokula nao hizi pesa wakiuza mali za wizi.
     
  15. A

    Abiiarqam New Member

    #15
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adhabu Kali: Kweli ni adhabu lakini inadhalilisha utu. Wafikirie tu hao wanaume waliofanya hivyo, hawaoni kuwa nao wanajikashifu maumbile yao? Pia sidhani kama itasaidia chochote katika kutrekebisha tabia. Tuna haja ya kufikiria zaidi adhabu mbadala.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    waliwe na kiboga kabisa
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    deleted
     
  18. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dunia] imefika mwisho, Binadamu tumegeuka kuwa Wanyama hatuna utu kabisa.

    Jiulize Watoto wadogo wakike na kiume walioona laivu kituko hiki, watakuwa wamejifunza nini pamoja na taswira ya picha iliyoko kichwani mwao?
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanajifunza kuwa Wizi ni mbaya, na ni mwiko kuiba, hahhahhahaaa, inanikumbusha ule wimbo wa kikojozi na nguo Tuzitie moto, enzi zilee unazungushwa mtaa mzima.
    Africa moto
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehe!
     
Loading...