Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu impasayo mtu aziniye na mke wa ndugu yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Kuna mpangaji mwenzetu kamfumania kaka yake (toka nitoke) akizini na mke wa mdogo wake.
    Je ni adhabu gani ambayo anastahili mke wa huyu mpangaji wetu na pia kaka wa huyu mpangaji wetu?
    Adhabu za hapa duniani na pia mbinguni?
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwanini waazibiwe?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Kwa dhambi walioifanya, utatembeaje na mke wa nduguyo kisha usiadhibiwe?
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hujasomeka Mkuu, aliyefumania ndio mwenye mke au mwenye mke ni mwingine?
     
  5. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa TZ hakuna adhabu,ila nchi zinazotumia sharia ni kupigwa mawe hadi kifo kitakapokuchukua.
    Kwa mungu sijui maana wanaweza wakatubu kabla ya kifo chao waka hawana hatia yoyote ile, cha muhimu ni kusamehe 7 mara 70.
    Jamani tujifunze kusamehe watu na ukiona huwezi kuishi nae basi achaneni kwa Amani kila mtu aishi maisha yake.

     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    alitakuwa amfanyie vilevile alivyofanyiwa mkewe...
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwakweli inauma sana kufanyiwa jambo kama hilo na damu yako lakini ndio limeshatokea, huyo mke nae sie vilvile manake yani inakuwaje uwavulie nguo ndugu wote? kwa utamu gani hasa usoujua mpaka upagawe kumchukua shemeji yako loh! Mungu atunusuru unaweza ukafanya watu wakauwana,mwenyezi mungu atampa huyu aloibiwa subra aweze kuyahimili hayo na mengine.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani mafundisho yanasemaje?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Aliye fumania ndie mwenye mke
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,714
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Kila mtu alikuwa anatumia mwili wake kujipa raha. Tuwaache wanandoa waamue wenyewe. Hakuna haja ya adhabu.
     
  11. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na yeye amvizie mke wa Kaka ammege itakuwa Ngoma droo ha ha haaaaaaaaaaaa ila Haitaondoa machungu ya Kumegewa
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Samehe sabini mara sabini.
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wasiadhibiwe ila awaache tu waendelee kudungana tu
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kizuri kula na nduguyo! Hakuna FUMANIZI la ndugu kwa ndugu - both she and he!
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Adhabu ya mbinguni mimi siwezi kujua, ila mungu pekee, lakini pia duniani sidhani kama wanastahi kuadhibiwa koz wao ni watu wazima na walikubaliana, ila cha kufanya ni kumshauri mwenye mke aamue kumruhusu mwanamke waishi na huyo mdogo wake kwani inaonyesha mdogo wake kapendwa zaid kuliko yeye.
     
  16. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika biblia wote wawili wanastaili kufa hiyo imeandikwa katika kumbukumbu la Torati 22:22
     
Loading...