Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu gani wapewe walioiangusha ccm igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pilau, Aug 24, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    • Inasemekana kuwa Magufuli, Wassira, Mgulu Nchemba, Rage Mukama ndio wamechangia KUILAZA CHALI CCM katika uchaguzi jimbo la Igunga uliompa ushindi Dalali na kutenguliwa na Mahakama kuu unadhani CCM iwape adhabu gani wahusika hawa?????????????????/
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waladhimishwe kujiunga na ADC
    naona ni adhabu tosha

    V
    SENGEREMA
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapewe vyeo vya juu zaidi chamani kwao huko ikiwa ni pamoja na cheo cha UKAMANDA WA GREENGUARD taifa pamoja na ukatibu mwenezi wa MabwePande na mashaibu yake kwa taifa.

     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Adhabu pekee ni kuiondoa CCM madarakani
     
  5. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    TISS iwang'oe kucha na meno bila ganzi. Rama apewe kazi hiyo.
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We work as a team. Hatuna utamaduni wa kutafuta mchawi tatizo linapojitokeza. Najua mngetamani vurugu zitokee, lakini sisi sio ninyi.
     
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAGAMBA hawakuangushwa na watu uliowataja, ila sera zao mbovu, UFISADI, UMASKINI wa wananchi, KERO kwa wananchi na UONEVU kwa watu wake
     
  8. C

    CAT5 Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waendelee kuwa wapiga kampeni wakuu wa chama hicho kwani kazi yao nzuri
    ilitambuliwa hata na Msajili wa vyama,ila tu mahakama ndio imefanya kinyume na matakwa yao.
    Tume ya uchaguzi iliwaona wana juhudi nzuri za kukiletea ushindi ccm hivyo waendelee
    kuenziwa kwa nafasi zao tu.
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida ya ccm. Watawateua kuwa mabalozi ktk nchi tofauti tofauti. Sisi ndiyo ccm vyama vingine nbi fotokopi tu
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kuhusu UKAMANDA WA GREENGUARD taifa na ukatibu mwenezi wa MabwePande nafikiri Mh. Aden Rage alioonyesha kwa vitendo uwezo wake wakati wa uchaguzi wa Igunga. Kwa kupanda na mkono wa kuku jukwaani. Kwa hiyo anafaa kuwa kamanda Mkuu wa MabwePande.
    [​IMG] View attachment 62754 View attachment 62754 View attachment 62754
     
  11. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa sidhani kama wanaweza wakawa wamechangia kukipiga chini Chama Cha Magamba huko Igunga. Hao watu ni thithiemu original. Kiutaalamu,Magufuli ni bingwa wa mahesabu,bomoa boma,vipimo na idadi ya viumbe ndani ya maziwa na bahari katika chama.Wasira ni bingwa wa kusinzia,kuota ndoto na masumbwi ndani ya chama.Mwigulu Nchemba ni bingwa wa kuongea maneno mbofu mbofu na kuidharirisha bendera ya Taifa kwa kuifanya kuwa skafu, akifikiri ndiyo anaipeperusha! Rage ni baunsa wa chama anayetembea na bastola kiunoni na kuionyesha hadharani bila woga na kutochukuliwa hatua kama ilivyoahidiwa. Mukama ni mwalimu wa Nape. Kwa hiyo yale yote anayoyasema Nape anakuwa ameyatoa kwa mwalimu wake.

    Sio rahisi hao jamaa kuilaza chali timu yao. Watakula wapi? Kumbuka wakati wa kampeni za uchaguzi Igunga hao wote walikuwepo na kuipa tafu timu yao. Haki imetendeka jamaa wanataka kusonga mbele kwa kukata rufaa.
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Adhabu zote zilizotajwa hapo juu.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    HILI LA KUMNYIMA MWIGULU SIFA YAKE KUU KITAIFA KAMWE HALIVUMILIKI

    Mkuu Kisugujira hili halivumiliki uonevu wako kwa Mwigulu Nchemba aka Kamanda wa jeshi lisilo rasmi linalotumika kigaidi (THE GREENGUARD NA BUNDUKI ZA KI-CHINA) nchini Tanzania; hivi ndio kusema umeamua kufumbia macho sifa yake kuu na mke wa kada kule Igunga au ndio tuseme umefanya makusudi tu??????


     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Ccm makapi yote hupandishwa vyeo. Only ccm and only in tz
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Toka hapa
    kuna factions ngapi CCM?
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hivi mnavikundi vingapi ndani ya lichama lenu?
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe mzinzi wa Taifa.
     
Loading...