Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

adhab kwa wafanyakaz wa kwenye hifadhi za wanyama

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by franci, Feb 13, 2012.

  1. f

    franci Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa fulani alikuwa mfanyakaz wa hifadhi moja huko arusha sasa akawa ametenda makosa makubwa sana kwa boss wake , ndipo boss akampa adhabu huyo jamaa adhab yenyewe ilikuwa kupita hifadhini ukiwa uko uchi tena kwa miguuhalafu hifadhi yenyewe ilikuwa na simba wenge sana
    baada ya jamaa kupewa iyo adhabu alifikir kuwa mwisho wa maisha yake umefika lakin akajitoa muhang a ivyo ivyo akavua nguo zote akaanza mbio kupita hifadhin alipo fika katkati ya hifadhi aka kutana na kund la simba wemgi lakin akajikaza hivyo hivyo
    wale simba walipo muona wakatimuka mbio kwa kumuogopa yule jamaa

    wakati simba wanakimbia wakakutana na swala
    swala wakawauliza simba; "kumbe nanyie munaogopa"
    simba wakajbu;"Eeeeee.... bhana maaana tangu tuzaliwe hatujawahi kuona mnyama mwenye mkia mbele'
     
Loading...