Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adha ya Usafiri Dar Jioni inatatulika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamende, Aug 17, 2011.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima kwenu.

    Nimelazimika kuja na hoja ya kuitaka serikali ichukue hatua za kukusudia kuwasaidia wafanyakazi wanaotoka maofisini jioni ili wafike majumbani kwa kwa wakati. Hebu fikiria mtu anatoka Posta saa 12 jioni na kwa vyovyote atafika Kiluvya saa 4 usiku ama saa 5 on busiest days.

    Asubuhi kuna kanafuu kutokana na malori kuzuiliwa kutoka mjini.

    Wakuu mnaonaje kama tukiishauri serikali kwamba jioni kuanzia saa 11 jioni hadi saa 3 kamili usiku malori yasiruhusiwe kutoka jijini kwenda Chalinze as malori hayo ndo yanayochangia sana kuchelewesha safari za wafanyakazi kurudi majumbani kupitia barabara ya Morogoro?. Lori likipanda kwenye tuta linachukua dakika mbili nzima kumaliza kulipita, nk.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wenye hayo malori unayotaka yacheleweshwe unawajua?, unataka mattata weye. Wenyewe wakihoji nani kaanzisha hii tafrani JF itampa ushirikiano- ole wako.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sisi tusiokuwa na kazi je hata tukifika saa kumi usiku hamna shida
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo wazo zuri sana lakini wenyewe hawasikii / hawajui na Mnyika hapokei simu siku za hivi karibuni.
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ile barabara ya kinyerezi bado haijakamilika au zilikuwa siasa???
     
  6. K

    Karry JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watandaze reli tu si nilisikia kuna mpango huo umefika wapi?
     
  7. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo wazo zuri sana lakini wenyewe hawasikii / hawajui na Mnyika hapokei simu siku za hivi karibuni.
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    ni wazo zuri (kwako) ila sio zuri (kwao) pia ni wazo la muda mfupi kama ngeleja na umeme wa megawatts 100 wakati nchi inamahitaji ya umeme megawatts 20,000 by 2040.... rudi kajipange uje na suluhisho la matatizo ya usafiri kwa majiji ya tanzania (sio dsm tu) ili tukae vizuri na kwa furaha mpaka 2050... inaweza kuwa nano-science kwako ila ukweli ndo huo...do ur assignment as a grown up... NI MAONI TUU NOTHING PASONO
     
Loading...