Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adha ya umeme wa tanzania hadi marekani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by makanga, Jun 11, 2011.

  1. m

    makanga Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete alienda kwenye mtaai fulani marekani nakukuta umeme umekatika.ikambidi aulize, hivi hata marekani kuna mgao wa umeme? kikwete akajibiwa kuwa huu mtaa ambao umeme umekatika ni mtaa wanaoishi watanzania!!
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Texas nini??
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmmm!
     
  4. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huo mtaa utakuwa ni jimbo la maskini la mississip
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aaaaagh! wanaishi wa TZ
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hatari hata china ubalozi wa tz umeme unasumbua sana
     
Loading...