Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adha ya "maji" UDSM ni...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bampami, Jun 18, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ni siku ya nne leo maji hayapatikani udsm, kweli mambo hayaendi, vyooni na hakuingiliki!
    Shukrani hata kwa haya maji ya clean water yanayoletwa.
    Najua na ndugu zetu wengine waliopo nje ya Udsm wanapata adha kama ye2 POLENI PIA.
    USHAURI: Dawasco mkiweza kurekebisha haraka itakuwa vyema. KWANI KUNA KILA DALILI ZA KURIPUKA MAGONJWA hasa Hall 5 na 2!!
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili ni tatizo sugu. Hebu fikiria hata sisi tuliopitia hapo mwanzoni wa miaka ya 80's tulisota na tatizo la maji. Yaani mpaka leo ufumbuzi haujapatikana. Tutafika kweli?
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chukua hatua za haraka za Kuichukia ccm kwa kuipa Sapoti CDM ili tatizo hili la maji iwe historia
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hapo siasa zinaingiaje?pelekeni ujinga wenu huko huko udom
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    kazi mnayo na migorofa ilivyo mirefu vile inabidi mkajihelp vyoo vya ground halafu unarudi juu kupiga msuli...
    bora yenu lakini sie uswazi tulishasahau hata kama kuna kitu kinaitwa clean water
    "CCM OYEEEEEEEEEEEEE"
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kuna kila dalili za kulipuka magonjwa.
     
  7. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii ni aina ya ahadi ambazo huleta mgongano kwa wananchi baadae. Watu waambiwe ukweli. Sio kwamba CDM ikiingia madarakani tu, ghafla nchi inakuwa ya maziwa na asali. Tuambieni kwamba maendeleo yetu yataletwa na sisi wenyewe - kwa kufanya kazi na kujituma, sio kwa kukaa vijiweni.
     
Loading...