Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aden Rage Mwenyekiti mpya Simba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luteni, May 10, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ukiritimba wa vilabu vyetu vya soka kuongozwa na wazee kwa vile tu ni waanzilishi wa vilabu bila kuwa na vision ya soka la kisasa umeisha jana baada ya Ismail Aden Rage kuibuka mshindi dhidi ya mpinzani wake mkuu Hassan Hasanoo.
     
  2. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu ndio mwanzo wa mabadiliko tunayoyataka,.wazee vibandiko sasa basi inatosha,.tunataka mabadiliko.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Old wine in a new bottle!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kamdambili wakae mkao wa kula sasa....
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wazee ni muhimu kwenye kamati za ushindi!
     
  6. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona yale yale tu,

    Rage amewahi kuwa kiongozi sehemu mbalimbali katika soka na bado aliacha matatizo kama ya hao walioondolewa
     
  7. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera Rage, kula vitu!! Ndo hicho ulichokuwa ukipigania. U r better than Hasanoo
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hapa hakuna Jipya, Rage TFF Ilimshinda mpaka wakamfunga jela, tusubiri tuone!!!!!!!!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    So RAGE = Kijana?
    RAGE = Vision mpya?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahah Rage aliharibu FAT akafungwa, akaenda Moro Utd kaishusha daraja, akawa anataka rudi TFF jamaa wakampiga panga leo Simba ...sidhani kama kuna jipya atakalowaletea wanamsimbazi zaidi ya migogoro na kufuja mali....jamani of all the people mnatapa na Rage?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimepokea ttarifa hizi kwa masikitiko makubwa; wazungu wanasema, if it aint broken, dont try to fix it!!!

    unfortunately simba tumeruhusu nyag'au la michezo ambalo lilishawahi fungwa jela, kushusha daraja timu na kuharibu FAT kuwa kiongozi; tunachokiona hapa ni tabia yetu halisi ya kinafiki kumkubali mtu kama vile hakuna mtanzania anayeweza kuongoza soka badala ya huyu jamaa

    MODS, UNGANISHENI HII NA LILE JUKWAA LETU TUKUFU LA WANASIMBA
     
  12. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kamati gani ya ushindi unayoongelea ile ya wazee wa Bagamoyo au....
     
  13. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #13
    May 10, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Alisema 2mpe cku 100 2taona mapinduz na pia 2mpime kwa kgezo cha kuleta mabadilko ndan ya mcmbaz, hongera, bt mmmmmh, mwenyekiti Rage lakn skendo zako doa! Hongera
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I think so.
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hongera Mzee rage, mi ni kandambili lakini Rage namheshim huyo mzee atawasaidia maana keshajifunza jela si mchezo
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    How can you put into power former failed FAT (now TFF) leader who was also jailed because of corruption? Next season Simba performance will go down for sure
     
  17. k

    kashwagala Senior Member

    #17
    May 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kwani tuliambiwa kazi ni kuongoza vilabu na vyama vya mpira tu? hakuna kazi zingine za kufanya? au ndo strategy ya kugombea ubunge Tabora?
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Heri umesema wewe.........Eti kuna watu wanakaa na kujipongeza kumpata Rage kama chairman wa Simba............my foot....Poleni watani....bora hata ya Dalali lakini si Rage wala Wambura
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakuna mtakatifu katika uoungozi... tusihukumu mtu kwa historia.. tumhukumu kwa kiwango gani kageuza mapungufu yake kuwa mafanikio.. kwake na kwa jumuia anayoiongoza..
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Rage hafai kuiongoza Simba bana............Kaiua Moro United huyu...alivokuwa FAT ndo usiseme....Bora hata ya Dalali......anyways,siombei mabaya....Fingers crossed
     
Loading...