Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aden Rage aomba radhi; hakujua kama silaha iko kiunoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Sep 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani msikilize aden rage clouds
    anaomba radhi ati akujua kama silaha ile iko kiunoni na amekuwa nayo tangu 1996
    na hana rekodi yoyote kuhusu silaha ile..anasema anaomba radhi watanzania akidai
    akufanya makusdi na hata yeye binafsi alipopanda kwenye jukwaa alishangaa ati mwenyekiti
    wa ccm wilaya bw michael akimmfungua shati lake na kulifunika..na kusema baada ya kufanya
    siasa zake alimaliza na baya anasema ameshangaa hata wana ccm wenzake akiwemo be michael
    akumuweleza kwa nini alimfunga shati lile na yeye kuja kuona silaha ile kwenye mwananchi gazeti

    kwaa niaba ya watanzania mnasmaheje jamani??
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huenda mkewe ndo aloiweka hapo mpaka afikie kusema hajui kama iko kiunoni. Anachekesha walionuna, yeye alidhani ni dili kuweka hiyo misilaha hadharani. Atuwekee na simu yake kiunoni basi kama enzi zile kina Ally Choki na Marehemu Baba Diana (R.I.P).
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hujamalizia, kasema silaha zinahitajika sana Igunga kwa sasa..ndipo simu ikakata.
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huyu anafanya mzaha na watanzania
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi tulihitaji kuombwa radhi au hili jambo ni la kisheria?.. Yeye asubiri hao wanaojiita wanasheria waseme kama ana kosa basi sheria ifuate mkondo wake.
    Hivi haya majibu mepesi unaweza kumuambia mtoto akakuelewa kweli?..Ingelikuwa kadondokewa mdudu ndo unaweza kusema..Jamani sikuona!!..Lakini Silaha Umeivaa Kiuoni still bado unakuja na hadithi za kitoto..kwa kweli huu ni upuuzi pale unapotaka kuwafanya wenzako ni mbumbumbu.
    Ni bora ukiri tu kuwa mimi ni MSOMALI kwa hiyo nilijisahau nikadhani niko Mogadishu..at least nitakuelewa..
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bull shit!!
    Apeleke upuuzi huo kwa hao waliompa kura za kuwa mbunge....nao watakuwa wehu tu kama yeye.
    What kind of a f@&ing excus is that??
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ina maana hiyo suruali alivalishwa akiwa usingizini ikiwa tayari na bastola,au ndo amesha zoea kutembea nayo mpaka imekuwa kama saa ya mkononi?
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    whaaaaat!!
    Kwahiyo anajustify alichokifanya yule mbunge wa sumbawanga juzi?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    au baada ya masoud kipanya kumuuliza ni aina gani ya simu ndio akakumbuka..kuwa ana mguu wa kuku
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Ndio zinaitwa siasa uchwara za viongozi uchwara wa chama uchwara
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    aisee nilikuwa nakuja huko na mie network ikakata si unajua mambo ya tigo leo..yaani anadai pamoja na radhi
    anasema hali ya hewa igunga inaitaji kuwa na silaha aisee simu ikakata sikuamini loh
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    anaweza badae akasema hata hakumbuki kama aliomba radhi, kuwa msahaulifu kiasi hicho ni hatari na ninafkiri ni ugonjwa ambao tayari unamdisqualify kumiliki hiyo silaha je siku akisahau akaamua kushoot watu itakuwaje? Basi akiri tu kuwa ana ugonjwa wa akili, tusubiri kikao kijacho anaweza kusahau kuvaa nguo akaingia mtupu mjengoni
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hata "Just Kidding" hakujua km amepiga picha 20% wa USA alishangaa amepigiwa cmu na pinda akimsifia kuwa alimfunikia mzee wa G Unit.
     
  14. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Okay,ni jambo jema mtu unapokosa na kuomba msamaha.Inapaswa angetueleza kama hakufahamu kua sheria haimtaki kufanya hivyo.Kwani kwa mazingira yale ya kua na silaha si ya bahati mbaya bali ni jambo la mandalizi.Sijui hofu yake ilikua ni nini?
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa wazee wa siasa uchwara wana ugonjwa wa kutokujua?
    Hakujua kama amebeba silaha, hakujua kama inaonekana.
    hata boss wake hajui kwanini tz ni masikini...hajui kwanini amepiga picha na 50 cent!
     
  16. s

    sanjo JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    How can we entrust this guy to be a public leader in a least developed country like Tanzania? We have to envision of uprooting this kind of unproductive leaders.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    huyu inaonekana hata akivalishwa condom ajui kama amevaa wakifika nyumban wanavuliwa nguo wanakutwa na condom na wake zao
    m nafikiri swala la kusoma muhimusana rage msikmbilie tu uongozi kuweni na ka elimu kadogo
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Katika tabia zote mimi huwa nachukizwa na tabia za uongo, huyu mleta mada ni mzushi, alichokisema Rage ni kwamba hakujuwa kama shati lake lilifunuka, na yeye kila siku akitoka nyumbani kwake bastola yake huwa ni lazima iwe kiunoni. Ila kuna kitu nimegunduwa yale mahojiano waliyarekodi hayakuwa live, kuna kauli Rage alikuwa ameanza kuongea hawa wapumbavu Kibonde&company wamekata yale mahojiano maana yangeibuwa mjadala mkubwa zaidi. Lakini wenye akili tumeshajuwa alitaka kuongea nini. Ilikuwa ni kauli ya kudefence zaidi kitendo chake lakini ni kauli yenye madhara makubwa sana kwa chama chake, maana ccm inahubiri Tanzania tuna amani huku viongozi wake wanapanda na silaha majukwaani.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hilo Rage kachemka angeomba radhi siku iliyofuata baada ya silaha kuonekana katika gazeti. Amesubiri hali imekuwa mbaya ndiyo anaanza kuomba msamaha, anakumbuka shuka kumekucha.
     
  20. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    matola umewela sawa,ila pale silaha muhimu jamani pale ni p[iga ua watu wapate chao iwe kwa silaha kibindoni iwe kwa makomandoo hii itufundishe wananchi tunavyo jeuzwa mradi.sasa uchaguzi ukipita kama utaisikia igunga tena
     
Loading...