Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adela wa Mrisho Mpoto ni Mheshimiwa Spika anatumwa kwa JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Profesa, Dec 12, 2010.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana Jamii Forum,

    Nimesikiliza kwa makini maudhui ya wimbo wa Mrisho Mpoto uliotoka hivi karibuni unaohusu ...Adela Nyoosha kidole... uliosheheni mashairi yenye mizani na ubra wa hali ya juu ambapo kwa mtu yeyote ambaye hajui hali ya kisiasa ya nchi hii hawezi kuelewa maudhui ya mashairi hayo. Ninaomba yeyote mwenye kujua jinsi ya kupata mashairi hayo atushirikishe, ningependa tujadili je wimbo huu unamhusu nani hasa katika jukwaa la siasa la Tanzania... binafsi nawaona waheshmiwa wengi tu wnatajwa humo.... nadhani ujumbe huu utawafikia

    Chondechonde msiupige marufuku ni muhimu kuyafanyia kazi yaliyomo
     
Loading...