Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adebayor na toure wazitwanga kavukavu in the training ground

Discussion in 'Sports' started by Tores, Jan 5, 2011.

  1. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    adebayor.jpg adebayor na toure.jpg
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    wameibiana mademu nini..?! ma blonde wanawapeleka puta
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa tunaomjua Toure huyu jamaa ni very mpole sana na mtu mwenye busara hawezi kugombania kitu kama hicho, hii itakuwa ni kwenye training tu wamekosa kuelewana lakini Adebayor ni hot headed hana busara kabisa
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Source the Guardian
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu ungetupa na source au hata link yake ingekaa uzuri zaidi
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Got it.
    thanx vor
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Miafrika ndivyo tulivyo
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0


    More info.......
    Kolo Toure and Emmanuel Adebayor fight dates back months | Mail Online
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    teh teh Ingekuwa Adebayor na Vieira ningepata kuumiza kichwa nani kachokoza mwenzie.

    Lakini Adebayor na Toure?
    Ni wazi kuwa hilo sakala la Togo ni chokozi.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  11. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Shame indeed. Lakini haya mambo ya waafrica kuitana brothers yalishaisha tangu enzi za Mwalimu!
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Aibu sana, hivyo ndivyo wabogo tulivyo
     
  13. M

    Matarese JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    walikuwa wanapimana ubavu, sio mbaya siku moja moja!
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe umechangia bila hata kujua ni toure gani k.weli unajua mpirwa mpira wewe. Kuna toure wawili huyo mpole ni yupi
     
  15. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    Kaka ukiangalia picha tu pale juu utamtambua ni toure yupi....aliyepigana....si zani kama hoja yako ina mantiki!!!!
     
  16. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    simpendi adebayor, Toure is cool
     
  17. j

    javier haroun New Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao Walikua na yao tu....
     
  18. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    african players? You mean wazungu hawawezi kufanya hivyo? Umelitumia vibaya hilo neno. Aidha unatania au hujui historia ya soka! Lee bowyer na kieron dyer wa newcastle walishawahi kuzipiga tena katikati ya mechi april 2005, ni waafrika hao? Jamani let us treat african behaviour as persona and not general
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    My friend from your comment It seems I know football more than you... The Toure am talking about is Kolo Toure not Yaya Toure who both are brothers.... Toure tangu akiwa Arsenal ni mtu mpole sana wala sio mtu wa matanuzi hadi wenzao wakawa wanamshangaa jamaa ni mtu wa swala tano kipindi hicho yeye na mshikaji wake ebue, please if you want to know about football tuulize..... some of us we eat and sleep football... I have been following African footballers since the days of Eusebio..... So please dont insult my intelligence....
     
  20. g

    gutierez JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sawa alikuwa na haki ya kuuliza lakini,ila picha nayo sioni vizuri,ila hawa man city kumbe nidhamu hakuna maana naona hata Yaya vs Milner,Tevez vs Mancini,Balotelli vs Boateng wote walishakwaruzana,ila sitosahau toka nashabikia mpira ngumi ktk mechi kati ya Lee Bowyer ambae yupo Birmingham city sasa vs Kieron Dyer ambae yupo West ham walipodundana kavukavu wakiwa timu moja Newcastle wote wakati huo tena ilikuwa ni mechi ya English premier ligi nimesahau Newcastle na nani.
     
Loading...