Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Addiction ya kusafiri kwa Viongozi wetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mmakonde, Jul 9, 2011.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Juzi Juzi Dr Bilal alikuwa USA
    Malecela UK,USA
    Achiliia King of Airspace,Kiranja mkuu

    Sasa mtoto wa mkulima yuko Far East,it seems kila mwaka lazima aende huko
    Mr Pinda na mkewe eti wamefungua Meli ya Utafiti wa Mafuta Korea!!!(sio Tanzania)

    Yuko na akina Ngeleja ambae ameshindwa kabisa majukumu yake(at least Korea hawana mgao wa umeme)

    Eti Mama Pinda naye anapewa wasaa wa kufungua meli hiyo ya mafuta(sio govt official).
    Can you imagine mke wa Sokoine,Cleopa Msuya kufanya jambo hili?

    A country now is a big joke
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    hHIVI VASCO DA GAMA KASAFIRI TENA? HUYO KING OF AIRSPACE. AHAA KUMBE KAENDA JUBA.
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nasikia NASA wanataka Kumuajiri King Of Space wampeleke Mars
     
  4. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna fununu Kiranja mkuu alikuwa London Jumamosi?
    If so,hiii ni kali
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hivi hawaoni aibu wanavyokwenda nchi za watu na kuona zilivyoendelea..wakilinganisha na tz.
     
  6. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulaya,hakuna vumbi,kulala giza.
    Halafu kama wewe kilaza wa CCM unaweza kufanya unalotaka,maana hamna anayekujua
     
Loading...