Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ADC yavunja rekodi ya Uhakiki Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hasan124, Aug 6, 2012.

  1. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baadhi ya picha za Uhakiki wa Wanachama wa ADC Dodoma leo tar. 06.08.2012, Uhakiki uliovunja rekodi kwa idadi ya Wanachama Tanzania tangu kuanza kwa Mfumo wa vyama Vingi vya Siasa nchini. Wanachama 350 walihakikiwa. ADC inatisha kama njaa ya mwaka 1932. Baada ya Dodoma safari Mtwara tar. 17.08.2012 halafu Lindi funga kazi Dar es Salaam tar. 23.08.2012. Mtaisoma kimoyomoyo. Wadhamini.jpg Nine.jpg Six.jpg Wanachama wako kwenye mstari.jpg Uhakiki ADC Dodoma.2.jpg
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Nani HR au?
     
  3. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni jipya... Yale Yale tu. Halafu nyie=ccm 'c'
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kila mmoja kalipwa sh. Ngapi kujiandikisha? ... Mbona mikoa yote mnyaokwenda ni njaa tu? ...
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama cuf vile
     
  6. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Bendera yenu mmewaiga CHADEMA.... Njama zenu raia wamemezishtukia... CHADEMA FOREVER...!
     
  7. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya kazi yako,uenezi unakutosha
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Orodha iko hivi;
    CUF= CCM B
    NCCR-Manunuzi= CCM C
    ADC= CCM D
     
  9. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona umeiacha CDM wao ni CCM ngapi?
     
  10. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe ndio sera zenu huko kwenu kulipa watu kwa ajili ya kazi za kichama!! okay hongereni kwa kununua umaarufu......lakini kumbukeni ADC ndo ishafika hivyo, mjiandae.
     
  11. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ni hasan124.....Karibu ADC
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Naomba nijiunge na hiki chama! Kinaelekea kitakuwa na mgao mzuri kuelekea uchaguzi
     
  13. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi ngoja nianzishe chama,nipate ruzuku.!
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! hii kali (kwny blue), Karibu ADC dada Christina lakini sisi hatuna sera za kukashifu wengine, unaenda nao taratibu wataelewa tu.
    KARIBU ADC
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaa, ebu tuambie nini malengo ya adc
     
  16. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatubipu sisi, nia yetu ni kukamata dola sio kupiga domo. 2015 CCM itang'oka tu
     
  17. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Tunawakaribisha kwenye mpambano lakini isije ikawa kama akina peter Mzirai kwenye Kampeni mkaja sema wapeni kura CCM kwani CDM hawafai, maana nyie ni vijivyama vya msimu vinajitokeza uchaguzi ukikaribia.
     
  18. B

    Bob G JF Bronze Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    watu 350 inatisha?
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kujenga dola 2015? kwanini isiwe 2020 ili kipindi hiki kilichobaki ni kwa ajili ya kujenga chama kwa operation JONGOO maana CDM wao tayari wana hatimilki ya operation Sangara
     
  20. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    cdm mke mwenze wa ccm b
     
Loading...