Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ADC yapata usajili wa muda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrewk, Mar 26, 2012.

  1. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naona hapa mjini kuna hekaheka za usajili wa chama kipya,naona mida hii ndio wanapita hapa posta... ila naona bendela yao rangi hazitofautiani sana na ya chadema.... CDM jiandaeni
     
  2. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kile kinachoashiria mwisho wa uhai wa CUF na mwanzo mpya wa mabadiliko ya kisiasa katika Nchi yetu hii tukufu ya Tanzania, Leo chama kipya cha kisiasa cha ADC kimepatiwa usajili wa muda.
    Habari zaidi tazameni television zote jioni ya Leo.
    ADC - Dira ya Mabadiliko.
    [​IMG]
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana, karibuni!!
     
  4. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapambanaji wako siku nyingi tu hivyo sio wageni kilichobadilika ni njia ya kupambana.....
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vipi mkuu muitikio wa watu.Walipata usindikizaji?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Safi sana x-cuf members!!
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shangwe la kufa MTU Bodaboda zaidi ya 50 coasters achillea mbali
     
  8. m

    mzalendo2 Senior Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakati ndio utaosema
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Vp mwenyekiti(behind the scene) yupo?
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Big up Hasan kila la heri katika safari ya kujenga chama chenu.
     
  11. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante sana Kinyungu......mwanzo mpya, ujio mpya huu......sera za kibaguzi HAZINA nafasi katika ADC, Yale mambo ya sisi wazanzibari wao wazanzibara AMA kwa sababu Kule kuna WAKRISTO NA WABARA WENGI ndio sababu tumeshindwa Hayana nafasi ADC.....lile ni sawa na PePO na Tulikemee!! Shindwaaa **** shindwaaaaa!!
     
  12. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo vipi hapo!! Mwenyekiti Said Miraji akionyesha hati ya Usajili wa Muda nje ya jengo la Msajili wa Vyama vya siasa.[​IMG]
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vyama sasa vimekuwa NGO'S kila mtu anaamka na kuanzisha ya kwake
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rest in peace cuf
     
  15. h

    harakati83 Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fuatilia ndo ulete habari nzima!!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Adc hyoooo
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Achana na mzushi huyo, kwa nini asiseme CCM wajiandae au CUF? Kila kitu CDM CDM, wakiache chama cha wanachi kifanye mambo kuelekea ukombozi.
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kina nani tena hao? Nyambafuu zao!
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unafikiri ni akina nani mpaka useme CHADEMA tujiandae?
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    http.//www.umbea.com
     
Loading...