Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ADC sasa wanaivuruga CDM na Wataivuruga CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Oct 22, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mkutano wa ADC sasa wanatumia alama ya V katika mikutano yao.

    Pia bendera yao ni kama ya CDM
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    CHADEMA ni TAASISI, ADC ni kampuni na DIRECTOR wake anaitwa HAMAD RASHID.
     
  3. n

    ngonani JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi hii ADC iko mkoa gani,mbona sijawahi hata kuona ofisi yake?wala kusikia watu wakiiongelea?ni chama au SACOS fulani?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwenye jimbo na mtaa wa ZZK karibu kila baada ya nyumba tatu kuna bendera ya ADC (Mwandiga-Kigoma kaskazini).
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ADC ni mtoto aliyepatikana kwenye ndoa ya CCM na CUF.Amekuja kuvuruga M4C.
     
  6. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nikweli nilikuwa kigoma bendela kibao
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ADC ni mnyama gani, there is no worry about mdudu aitwaye ADC. Waache waeendelee na mapenzi yao yasiyo salama na yenye mashaka baina ya CCM, KAFU NA ADC.
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    dada nimeipenda hii lakini source please, pia angalia ZZK anatumiwa na magamba angalia tusije tukakuokotea mabwepande wakiwa wameshakuCATRATE apo mbele
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    M4C HAINA HUUSIANO NA YEYOTE, CUF ALIJARIBU ARUSHA NA M4C YAO AKAISHIA KUFADHILIWA NA CCM KUSAFIFIRISHA WATU MPAKA A-TOWN, NADHANI KWA SASA NI SHAHIDI KATIKA KAMPENI ZA DARAJA II WANATAMANI HATA KUJITOa
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Jimbo la 'rais'?
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Zitto na Kafulia wapo behind ya hii kitu ila wanatwanga maji ya chumvi.
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Source ni personal observation, so if u want to quote you can quote me!
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Iko buguruni rozana
     
  14. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,407
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama Cuf A imeshindwa kuivuruga Chadema, itakuwa Cuf B?
     
  15. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    wasiwe na shida watawaconfuse hata wana CCM na CUF,then CDM watatoa tamko kwa wananchi dkk za mwiho jinsi ya kuijua CDM.
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    nilikuwa hai na karatu bendera za adc kibao
     
  17. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kama ilivyo kwa cdm aliepatikana kwa ndoa kati ya kanisa na uchaga
     
  18. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Masaburi yafo laribumenye
     
  19. e

    enzihuru Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm haina sera ya matusi hivyo wanachama wake jihadhalini na mtego huu wa chama cha matusi msiwe wafuasi wake pasipo kujua. Waelezeni wapinzani wetu sera zetu kwa hoja na baadae watagundua kuwa CDM si kama wadhanivyo kuwa ni wachaga na kanisa bali cha watu wote wapenda haki na maendeleo endelevu.
     
  20. B

    Benazir Buto Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunawafahamu kwa majina mnaopost upuuzi wenu hapa...kama mmetumwa muwaambie hatuyumbishishwi na mbwa wala watoto wa mwenye mbwa.tunapigania kuikomboa nchi nyie mnaleta usanii wenu hapa.mtaishia kula makombo na kulamba miguu ya watawala mpaka lini? ADC ITAENDELEA KUWA NYUMBA NGODO YA SISIEM WAKIONGOZWA NA MKE KUBWA JINGA CUF.........VIVA CHADEMA
     
Loading...