Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ADC, CCK, CUF, NCCR na CHAUMMA; Mko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Jul 10, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi ADC,CCK,CUF,NCCR na CHAUMMA, viko wapi na wanachama wake wako wapi?
    manaake hapa jamvini kutwa mzima ni habari za Chadema na ccm....chakushangaza zaidi
    hata wale wanaojinasibu kuwa ni wafuasi wa vyama hivyo nao kutwa mzima ni kuchangia
    Thread zinazohusu Chadema na ccm hapa jamvini. Sasa kama kutwa mzima muko hapa ku
    coment thread za Chadema na ccm, hivyo vyama vyenu vitasikika na kujulikana lini masiki
    oni na machoni mwa wananchi? Hivi hamna kitu chochote cha kutuelezea kuhusiana na hi
    vyo vyama vyenu? Hivi kwa mwendo huo wa kutwa mzima kushinda kwenye Thread za Ch
    adema na ccm, bado mnafikiri siku moja mtaishika na kuiovateki Chadema?

    Muongozo tafadhari
     
  2. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RATIBA KUTOKA KWA MSAJILI WA VYAMA VYA KISIASA KUHAKIKI WANACHAMA WAANZILISHI WA CHAMA CHA ADC.
    1. Tanga 8/07/2012......done and approved by JB Tendwa. 2. Mwanza 10/07/2012........done and approved by Ludovick Joseph and Isaya Makoko, 3. Mara 12/07/2012, 4. Unguja 14/07/2012, 5. Pemba 12/07/2012...End of phase one. 6. Tabora, 7. Dodoma, 8. Linda, 9. Mtwara, 10. Dar ES salaam inahitimisha on 17th August 2012. Sasa Unataka tupige kelele za nini while we r busy heading towards U guys?ADC DIRA ya Mabadiliko.
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hivyo vyama ndo mr Dhaifu alivibatiza jina la "vyama vya msimu"...
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya ndiyo mambo yanayotakiwa! lakini nyinyi kila siku mnashinda kwenye Thread za Chadema na ccm tu.
    Swali -: makao makuu ya chama hiki yako wapi?
     
  5. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cdm wazee WA kubwabwaja unadhani nini kitatokea hasa ukizingatia mnamiliki baadhi ya vyombo vya habari? Kwa hili mmefanikiwa.......lazima publicity iwe juu......mtamkwe hili halina mjadala but ADC iko njiani inakua tena kwa kasi kubwa. Magamba ofcoz adui wa umma.....mafisadi kifupi sifa chafu nyingi zimewazonga wao hili nalo halina mjadala but Soon utajua mziki WA ADC. Subiri usajili WA kudumu hatubipu sisi.
    Note: it's an alert.
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa all the best mkuu. Lakini jujajibu swali langu....makao makuu ya ofisi ya ADC yako wapi?
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ivi haujasikia kama wale ngangari ,watasababisha tetemeko la ardhi hapo Jangwani tarehe 15 mwezi huu wa Julai ,nasikia wanasema atakaewaekea kiwingu atajuta kuzaliwa ,hawa hawana mchezo ,polisi wanawaelewa vilivyo ,maana kilichowakuta polisi kule kwenye base ya CUF Pemba ,imebaki kuwa siri ya polisi ,siku hizi kule pemba polisi huwa wanaenda na vifaru na silaha za kutungulua ndege kwenye mikutano ya CUF.
     
  8. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Buguruni Maeneo ya Rozana near tiGO & Exim bank offices.....ukifika maeneo hayo tafuta hata kipofu anaweza kukuonyesha ofisi zetu. Karibu ADC.
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    ha ha ha baadae sana.....
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimepita tuu! naelekea malta bar hapa rozana! baadae
     
  11. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh teh! Tafuta kipofu hapo akuonyeshe ofisi zetu zilipo...bahati mbaya NIKO Dodoma ningekukaribisha mwenyewe hapo.
     
Loading...