Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adam Malima na 'mipete mikubwa' mikononi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, Aug 12, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu naombeni kuelewa kitu kimoja,huyu Adam Malima nimemwona bungeni akijibu maswali
    lakini alinishtua kwa kitendo chake cha kuvaa mipete mikubwa mikono yote miwili,
    wakuu wa saikology mnaonaje hapo,je?mtu kama huyu anaweza kutufikisha tunakokwenda?
    au ana maana gani kufanya vile?
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mipete ya majini hayo. Usishangae.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe unataka Adam Malima akufikishe wapi unapokwenda? Hayo ni mapambo tu kama mapambo mengine. Hivi kweli JF imeishiwa mada kiasi hiki? Beats me!
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi inaingozwa na majni.
     
  5. H

    Hegelyakoni Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona ivo ujue anaishi kwa kutegemea mapepo na majini
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Pasonoishu!!!!!!!!!!!! Sipendi kuona watu wanajadiri mambo binafsi ya watu kwa mfano.
    1. Adamu malima kavaa pete
    2. Dr slaa na ndoa yake
    3. Kikwete anaoa kisiri siri
    4. Ezan anatembea na FaizaFox so what?

    Jamani vitu kama hivi siyo vya kuvijadiri humu
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Si zile alizopewa na shekh Yahaya!!
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mwita let me tell you, adam malima is a deputy minister, in other way around is a public fig a role model, we need to learn a lot from him!very unfortunaltely he is not aware about his doing!umemwona nani yupo hivi kati ya viongozi unaowajua and factor in our culture! au anaimba taaarabu????? sijui jk anawatoaga wapi watu kama hao na usalama wa taifa wanaplay role gani hali wanatuletea viongozi wabovu kama hawa akini ernest malima! think big Mwita!!


    Hii inchi itakombolewa na watu wenye fikara pevu!
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pete! inaweza kuwa urembo wa kawaida au la ndio zile za mifupa ya Albino hata Bosi wake alikuwa anavaa naona siku hizi hana
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wewe unataka watu wasijadili mambo ambayo haya kufurahishi?

    Una bahati sana kama itakuwa hivyo, maana si amini kama kila kinacho jadiliwa humu kina furahisha kila mtu, hasa CCM na Mhe. Rais.
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Simple mind discusses people, ordinary mind discusses events, but great mind discusses idea.
    Bravo!
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mtu wa pwani yule bwana, mambo ya majini, mazndko, kujknga ni muhmu na ni utamaduni wao kwa kfup zile pete ni za kishrikna.
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo,pete zenyewe ukizichunguza ni za vito kwahyo zina mbeba!huoni bajeti imekwama wao wapo?kashfa ya jairo wao wapo?jimboni hakuna aliyetaka kuamin angekuwa tena mbunge ila kashnda sshv wananchi wanajiuliza ilikuaje
     
  14. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    We umeona amevaa pete mbili, huyu jamaa alinishangaza siku nilimwona amevaa saa mbili akiwa kwenye shughuli zake za unaibu waziri. Nalistaajabu sana kumwana kiongozi wetu amevaa saa mbili tena kubwa kabisa. Hata kama ni majini basi naomba aangalie jinsi ya kuyaweka ili tusiyaone...this is too much. mapete mengine yana rangi za ajabu mtu unavaa ya nini bwana..! tena waziri kijana kama Mh Malima.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HAHAHAAAAA SI YA UREMBO KWELI? MAKE KINAMAMA VIKUKU KINANAPE CHENI NA MIPETE! KAZI NDO HIYO TUU WANANJI WANAENDELEA KUSOTA,NGOJA IPO SKU YAO
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    1.KIKWETE KAOA KISIRISIRI ASA WE UMEJUAJE!
    2.KUMBE AZAN NDO SHEM?!HONGERA WIFI
     
  17. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Wengine tuta tafsiri umeshindwa kazi kwa sababu muda wa uwepo wake hapa jamvini unazidi kuongezeka au unaitaji china brush...lol
     
  18. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hivi kuna uhusiano gani kuvaa pete na utendaji wa kazi wa mtu?
    kenya wana jaji mkuu anavaa hereni,
    je inamzuia kufanya kazi zake?
    kama haimzuii kufanya kazi zake,hayo ni mambo binafsi sana
     
  19. c

    cerezo Senior Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaida ukiuliza swali you don't answer yourself!a
     
  20. Mchelle

    Mchelle Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja ya wana JF lets discuss ideas and not people
     
Loading...