Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adam malima kupewa unaibu waziri kwa sababu zipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Mar 5, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuu naomba mnisamehe sana kwenye hili,
    sina imani kabisa na huyu jamaa Adamu malima,leo asubuhi nilifungua TBC nilipomwona anaongea nilipata mashaka mengi sana,hivi kweli alipewa unaibu waziri kwa vigezo vipi?uwezo wake ukoje?je elimu yake ikoje?kama ndio viongozi tunaotegemea watutoe hapa tulipo huyu ataweza?hivi kabla hawajapewa hizi kazi kuna interview yoyote ile kuonyesha uwezo wa mtu?nina mashaka mno!
     
  2. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    CV yake ingekuwa mwanzo mzuri sana
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,013
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    AdamMalima.jpg ...kigezo kimoja wapo ni umakini wake wa kuvaa ma-pete makubwa vidoleni.kuna wakati anavaa zaidi ya moja.:A S-coffee:
     
  4. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Post imekaa kishabiki,kiwivuwivu, kibinafsi.
     
  5. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana elimu ya kutosha tu...ila kuwa na good academic credentials haimaanishi ndiyo lazima utakuwa kiongozi bora...tumeona mifano mingi hai hapa Tanzania.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kwa suala la elimu sina mashaka nao maana ni msomi kwa viwango vya kitz ila unaibu waziri alipewa kama asante maana baba yake ndiye aliyesaidia jk kuingia kwenye nyadhifa za juu kwenye serikali ya mwinyi.
     
  7. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mapete na masaa mikono yote miwili ndo siri ya mafanikio yake..
     
  8. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Kuna siku alikuwa anacheza mpira na timu ya wabunge. Mimi nilipita kupata chakula pale Chalinze Kobil. babu mmoja akashangaa kweli akijiuliza...huyu kijana ameacha ile tabia yake...sijui ni tabia gani. Just out of curiosity...huyu mkuu alisoma sekondari gani kabla ya kwenda Cuba?
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kwani hao wengine waliopewa vimetumika vigezo gani?

    Mimi nimemsikiliza leo asubuhi kwenye ITV na sikuona kwamba ameongea hicho kilichokushangaza wewe. Ni kweli naona imekaa kiwivuwivu
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani ni yeye tu basi? Karibia mawaziri wote ni useless kabisa. But then what do you expect, alie wateua nae unamuonaje?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    Kuna mdau alileta thread hapa kuwa inabidi viongozi wetu wapimwe akili kwanza
     
  13. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hili la kuvaa pete ni maisha yake binafsi hakuna anaekatazwa kuvaa pete wa VIPINI puani, mradi havunji sheria ya nchi, na isitoshe wapi wameandika kuwa mbunge au waziri anatakiwa kuvaa pete ngapi , labda kama unaweza kutuonesha kifungu gani, kanuni gani ...utakuwa umetusaidia na sisi wengine.

    Wivu utawaua na hizo hila zenu ...
     
  14. C

    COSTOMER Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmmh! no comment
     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,013
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    ....ana mpango wa kuongeza jiko ktk ukoo wenu!!?
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hakuna wivu hapo mkuu ila ninajiuliza maswali kama kweli ni mtu anayefaa kwa kazi kama hiyo!naona huruma kwa nchi yangu,
     
  17. n

    ngony Senior Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Post imekaa kiwivuwivu! Thread ilianza kuonyesha kuponda utendaji wake alafu hapo hapo unauliza km ana elim ya kutosha au anauwezo! Km ni sentense basi haiweleki ya aina gani, statement or question!
     
  18. N

    Newvision JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :juggle: Nakubaliana na wewe hapa pana kila kitu dubious lakini zaidi ni kumpooza jinsi walivyoshirikiana na Mwinyi kufreeze assets za Prof Kighoma.
     
  19. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe kweli ni kaka kuona!! Jitahidi kuelewa na siyo kishabiki, jamaa kweli mweupe
     
  20. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walewale akona Kaka kuona(Wewe kweli ni kaka kuona!! Jitahidi kuelewa na siyo kishabiki, jamaa kweli mweupe)
     
Loading...