Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adam malima kachukuliwa hatua gani baada ya kukutwa na smg?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kibogo, May 7, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ndugu wa JF ningependa kupata taarifa kama kuna hatua yeyote aliyochukuliwa Bw. Adam Malima kwani nikinukuu kupitia kipindi cha Tuongee Asubuhi kilichorushwa na STAR TV mwezi uliopita SMG hairuhusiwi kumilikiwa na raia na hairuhusiwi kuuzwa katika maduka ya Siraha mtu anayeruhusiwa kumiliki uraiani na Kanal wa jeshi mstaafu tu.

    Ningependa kupata taarifa kutoka jeshi la police kwa wanaojua sheria hizo kwa ufafanuzi kama sio vinginevyo jeshi la police litakuwa halijatenda haki kwa watanzania kwa kumuachia Mtuumiwa bwana Adam Malima kwa kumiliki Siraha kinyume cha sheria za Jamhuri ya muungano wa Tanzania.


    Nawasilisha!
     
  2. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Kachukuliwa hatua ya kuhamishiwa Wizara nyingine isiyo na ulaji saana kama alikokuwa mwanzoni!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Basi Star TV inabidi wamuombe radhi mheshimiwa Malima kama waliripoti hivyo.

    Alichokutwa nacho ni shot Gun ambayo hutumika mara nyingi kwenye kuwindia,hata babu yangu anayo kule bushi.

    Sio kila mkiona bunduki kubwa kubwa mnafikiri SMG!
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NakUMBUKA HATA IGP alizumngumza kuwa Polisi wanachunguza kwa sababu hakuna raia anayeruhusiwa kuwa na silaha ya vita. Kama kwaida huwa tunasahaulishwa mambo yote ya kijinai yanayo husu vigogo
     
  5. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu mwanaJF
    Umeleta jambo la muhimu kwenye jukwaa hili.
    Tuwaombe kwa moyo wa dhati wanaJF tulipigie kelele hili jambo maana hatujajua kama polisi wamemaliza upelelezi wao, maana RPC Morogoro amehamishwa kwa mujibu wa taarifa ya magazeti ya jana.
    Naomba tusaidiane sana kwa hili jamani huyu jamaa hatujui kama alikuwa anafadhili makundi ya uhalifu au ameinunua kwenye makundi ya uhalifu au kapewa kutoka wapi.


     
  6. J

    Jadi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ilikuwa ni SMG ndugu, hata kaimu kamanda wa polisi moro siku ile aliripoti kwa waandishi wa habari kuwa ni SMG, ila Polisisiem walikuja wakarekebisha eti ilikuwa Rifle kumlinda jamaa, ukweli waweza kuwa jamaa alikuwa anashirikiana na makundi si mazuri na pesa nyingi cash aliyokuwa nayo inawezekana ni mgao aliokuwa kaletewa na watumia chuma, nchi hii sio ya haki,kuanzia mahakama, polisi, takukuru vyote, ila mwisho wake upo tu
     
  7. s

    slufay JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukiwa kwenye chama chenye dola hakuna noma hata unaweza kumiliki kifaru cha jeshi ,,,, si mnakumbuka kesi ya vijisenti mauaji ya watz wawili akiwa na invalid insuarance,, ,,, ,,,, brother dito mzuzuri,,,, tuache tusikumbushane jameni
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nani kakuambia haina ulaji mkuu!
    Inaulaji kishenzi!
     
  9. J

    Jozdon Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu jamaa anamengi! Anaissue ya kwenda southafrica kwa jina feki. Kwa nn alifake?? Sijui iliishia wapi aisee!!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Rais kampa malima adhabu kali sana ya kuuza power tiller badala ya madini
     
  11. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 755
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Kama sikosei ilikua ni upepo tuu wa kijinai unapita. Kasafiri nje kwa pasi feki, kakutwa na Sub Machine Gun (SMG). Sifa za Bunduki hii ni: Nyepesi kubeba, malingo yake ni mazuri ( accuracy in targeting), inatumia risasi 30 kwa magazine moja, inaweza fyatua risasi moja moja, au kwa haraka sana kulingana na umeiset vipi. unaweza funga singe kwa mashambulizi ya karibu, imetengenezwa na Mchina, yaweza piga hadi mita 2650 (effective targeting). Kuna kitu kisichochakawaida nyuma ya sakata hili.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuhamishiwa wizara nyingine nayo ni hatua nzuri tu! si unajua kule aliko hakuna commission kama nishati na madini!
     
  13. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Heshima kwako Mkuu, nakuombapunguza usahaurifu! Adam Malima tayari alisha safishwa na jeshi la police kupitia aliyekaimu uRPC Morogoro, kwa maelezo yaliyompinga hata Adam mwenyewe ambaye hapo awali akiongea na wandishi wa habari alikili kuimiliki SMG. Ajabu kaimu RPC alionyeshwa kwenye Luninga akisema SMG si smg. Alimalizia kwa kupakazia kuwa waliomwibia Adamu wamekamatwa! Ingawa binafsi mpaka sasa ni Tomaso wa kukamtwa kwa wale vijana na yule mamamdogo.
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawa wazaramo hatari hawajui matumizi ya bunduki si ndo yule mzaramo mwingine alimpiga risasi dereva wa daladala
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sawa hata kama ni ya kuwindia...Waziri wa nchi kutembea na silaha kama hiyo ni nini hasa alichonacho ambacho alikua anakilinda? na mawaziri si wana bodyguards anyway ama? Baba yetu Mtukufu Julius Nyerere alisema ukiona mtu analindwa na magari matano, mapolisi na silaha nyingi mjue huyo ni mwizi..kwani anachojilindia au kuogopa ni nini?? kama wewe ni safi hujagombana na mtu na hujamuibia mtu huitaji kutembea na silaha na magari mengi....Baba yetu wa taifa akiamka leo hii aone jinsi kile chama chake na mawaziri aliowaacha wanavyoitafuna hii aliyofight ipate uhuru hataamini. :eek:hwell:
     
  16. M

    Moony JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    security reasons
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kwani Adam Malima ni Raia au Waziri?
     
  18. m

    manucho JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama serikali jizi polisi ataacha kuwa jizi na atamtetea jizi jenzake ili wafanikishe kwiba.

    Mtu unatembea na SMG silaha ya kivita halafu polisi wanasema hakuwa na silaha kubwa kama hiyo mwingine anasema ni hatari mtu kutembea na silaha ya kubwa kama hiyo. Kweli??

    Hakuna hatua yoyote aliyochukuliwa ila mimi nataka tujiulize Malima alikuwa anaenda wapi kufanya nini na SMG? Anzisha uzi huu
     
  19. T

    Twasila JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,412
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    SMG itamfaa zaidi Wizara mpya aliyohamishiwa. Hiyo ndiyo hatua aliyochukuliwa. Hatua nyingine atakayochukuliwa ni kupewa uwaziri ili maamuzi yake ya kulinda maharamia na majangili isitawi.
     
  20. M

    Mboko JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nataka tu kufahamu kama huyu jamaa alishitakiwa kwa kumiliki SMG maake kwa upande wa sie wananchi wa kawaida kama wanavyotuita hawa wakina Magamba miongoni mwao akiwa huyu Adam Malima ni kwamba tutashikiliwa na ulinzi mkali kama gari 8 zilizojaa Police na Magari ya maji ya kuwasha kwa msafara wa kupelekwa Mahakamani ukiuliza utaambiwa ni ulinzi wa kawaida kwa kuwa jamaa huyu ni hatari sana kwa kukutwa na SMG ambayo hata sie PoliceCCm haturuhusiwi kuwa nayo kwa sehemu kama vile uraiani, sasa je huyu jamaa ambaye hata sio mwanajeshi na hata kama angekuwa mwanajeshi asingeruhusiwa kuwa na SMG nyumbani kwake au hata akiwa kwenye ziara za kikazi.
    So napenda kufahamu ile kesi ishafika kwa DDP kama wale PoliceCCm wa Arusha walivyofanya kwa kamanda Nassari Joshua ati katoa vitisho ambavyo ni kinyume na sheria za nchi,Lingine nataka kufahamu tofauti ya makosa haya Kuwa na SMG tena kwa Hotel na Kuongea maneno kama kujitenga live na sio kwenye kificho tena kwa jukwaa la kisiasa??
    Ahsanteni ni mie tena
     
Loading...