Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adam Malima avuruga Maisha Plus.

Discussion in 'Entertainment' started by PakaJimmy, Oct 2, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Jioni hii Adam Malima ameharibu kabisa ufunguzi rasmi wa shindano la Maisha Plus baada ya kutaja wazi eneo kilipo kijiji cha Maisha Plus kuwa ni Bagamoyo na kwamba si mbali kutoka Unguja...,.,gooosh!

    Wasemaji wengine wote waliotangulia walikwepa kabisa kusema eneo hilo, nadhani hii ikiwa ni maelekezo ya waandaaji.
    Ameshituka baada ya kugundua kosa, lakini ilikuwa too late.
    Kwangu mimi amenipunguzia utamu wa zoezi hilo, ambapo huwa ni pamoja na anonimity ya mahala wanapokuwa.

    Ufunguzi unaonyeshwa Live na TBC1.
     
  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hawa makada wa CCM huwa wanakurupuka sana kwenye kila jambo.

    Ona sasa keshavuruga mwenendo mzima wa shindano la watu.

    Nawashauri waandaji wa shindano hilo wamdai fidia kwa kuharibu shindano lao.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    huyu **** bado ana nguvu siasa za tanzania?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Hakutangaza kugombea Urais? mimi nawashangaa sana watu badala ya kuwaomba watu kama kina Kimey au Manji au Mengi ndio wawazindulie hizi project wao wameng'ang'ana na wanasiasa!! usikute macho yake yalikuwa kwa warembo tu.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimesikitika sn kwa watu makini km Masoud Kipanya kumwita Adam Malima ambapo anjmjua in and out kuwa ni scandalous.
    Amezidiwa kwa mbali sn kwenye speech na mwanadada Ummy, yule naibu waziri wa jinsia!
     
  6. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmmm iyo kali
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kosa lake lipi watu wengine bana mnaona doongeeee mtajibeba
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Alikuwa ameshapata kidogo.
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ukishazoea kuropoka, akili huwa haichuji tena kipi useme, kipi unyamaze. ni kuropoka tu
     
  10. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hili shindano naona halina maana yoyote wala mafunzo ningewaona wa maana km shindano lao lingelenga mambo muhim km afya, elim na namna ya kuinua uchumi wa nchi ila naliona limekaa ki ccm zaidi
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Sisi bado tunaishi ki communist kwa kweli
    waziri wa nini kwenye entertainment?
    uliwahi sikia Obama kualikwa american idol awe mgeni rasmi?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    angemualika Sugu,huyu malima sio mtu wa sanaa kabisa.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaaah.......sasa ameharibu utamu wote.........kwanza si hata washiriki huwa wanapelekwa wakiwa wamefunikwa macho...?
    amesema ya nini....aliombwa....?
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mkuu, utakuwa hujaliangalia kabisa. dSafari hii wameliandaa kwa busara na umkini sn baada ya kuweka theme ya "Mama Shujaa Wa Chakula"!
    Kimsingi washiriki ni akina mama walioenda 'mileage' ya kutosha.
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wewe kumbe unaona mbali kuliko wengine.
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hao akina mama wazee wameliongezea maana ipi?
     
  17. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haahaahaa:). Kweli Malima siyo mtu wa sanaa ila ni "MSANII" kwa maana ya Kiswahilli cha mtaani
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Lengo kuu ni hatimaye kumzawadia mama shujaa atakayeonekana kuwa mbunifu na mzalishaji bora wa kijasiriamali wa chakula...thats what i perceive.
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,590
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Usikurupuke ndugu,
    Umeshasikia kuwa wageni waalikwa wote walipewa angalizo kutoweka wazi Mahala shindano hilo linafanyoka ikiwa ni sharti mojawapo la shindano hilo.
    sasa donge unalozungumzia hapo ni lipi, ni huo ujuha wake?
     
  20. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    **** kama huyu eti hapa bongo ni naibu waziri wa nishati na madini! halafu anandaliwa kuja kuwa raisi wetu mwaka 2020!!!!!
     
Loading...