Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adam Chagulani (Diwani aliyetimuliwa CHADEMA) aanza kufunguka...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Sep 16, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    • [​IMG]Chagulani Adams


      Chagulani Adams
      Nipenda kutumia fursa hii kuwataarifu wapenzi wa mageuzi na wakweli wote kuwa sina mpango wa kujiunga na Chama cha Mapinduzi kama maadui zangu wa kisiasa wanavyozusha kwenye mitandao ya kijamii kuwa nina mpango wa kujiunga na CCM ,

      niseme hivi sijawahi kuwa mwanaccm na kamwe sitakuwa mwanaccm mimi bado ni mwanachadema kindakindaki najipanga jinsi ya kuitafuta haki yangu nawaheshimu sana viongozi wangu wa chama hasa mwenyekiti F.Mbowe,Zitto kabwe Dr.Kitila ,na wote wanaopenda ukweli na siyo wafanyia kazi majungu HUKU WAKITAKA NAFASI NYETI NCHINI nimuomba MUNGU KUANZIA SASA WASIPATE NAFASI HIZO MAANA kama wanayafanya haya hawajawa na uhakiki wa amri kwa vyombo vya ulinzi vipi?

      wakijua wanausalama wanawalinda sipati picha MUNGU aepushe bali na balaa hilo,niseme binafsi nimesikitishwa na kuhusihwa na majungu kuwa nimeshiriki vitendo vya kifisadi na kukihujumu chama changu nilichokipigania siki zote tangu nikiwa chuoni hadi sasa nitaandika waraka mwingine kueleza kilichojiri na nini hatua inayofuta baadae tuko pamoja ukombozi wa taifa hili ni lazima kwa njia yeyote ile
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wenje ana fitina mbaya sana ugomvi wake na Chagulani kaupeleka kwa Mbowe na Dokta Slaa.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,317
    Trophy Points: 280
    Ujana maji ya moto unapaswa kuuoga kwa tahadhari sana.Adam ajiangalie
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,317
    Trophy Points: 280
    Tuache kuropoka,maamuzi ni ya Kamati Kuu si ya Mbowe wala Slaa. Binafsi namfahamu Adam ila niyajuayo kumhusu si mahali pake kuyasema.Ajiulize na kujisahihisha pale alipopotoka
     
  5. y

    yaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaamini kwamba kama kweli anakipenda chama chake CDM, asingeleta malalamiko yake humu ndani ya JF, ambamo hayawezi kupatiwa ufumbuzi zaidi ya kujadiliwa tu.

    Ashakum si matusi, lakini hii ni sawa na mtu aliyemfumania mwenzi wake, badala ya kuyamaliza kimya kimya kama bado anampenda, anaamua kuita watu waje washuhudie kisha wanaondoka wote na mwenzi wake kurudi nyumbani kulala eti wamepatana!!?? Ni aibu.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Leo niko kwenye mood nzuri ntachangia jumatatu
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ukicheza huu ndio mwisho wa kuwa mwanasiasa
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unafiki tu ndio unaosumbua. Kamati Kuu ni chombo makini. CDM inafanya kile ambacho kamati kuu zingine wanashindwa na kubakia 'wajipime'.... Uongozi unahitaji 'NIDHAMU' na 'UTII', kinapokosekana kimojawapo huyo mtu hafai...
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Jumatatu inaweza kuwa too late!
    Kwenye siasa 24hrs ni karne nzima, mwaga wino tu.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kwani hayo maamuzi slaa aliyachukua peke yake.? Kwanza huyu si ndio alisema yeye ni taasisi aonyeshe utasisi wake sasa.!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Yan heading na contents vitu vitatu tofauti
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi hili litoto bado tu linataka kupimana uzito na Rasi wetu Dr.slaa? Hebu lijipime kwanza na unafiki wake na linazani eti lenyewe ni pekee ndani ya chama na wakati wapo wengi tu yani sasa hivi hakuna kubembeleza kwani ukileta ujuha CHADEMA inakupoteza tu.......kwani nilikuwa nalikubali sana that time kwenye siasa za Daruso mpaka nilikuwa naliamini kipindi kile litakuja kuwa sio linafiki lakini leo limeshavuta za magamba.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ajisahihishe wapi kakosea wapi? Yaani kumkosea Meya wa Jiji la Mwanza ni makosa, mbona Mwanza nzima wanajua Chagulani, kafukuzwa udiwani kwa msimamo wake wa kupinga ufisadi ndani ya halmashauri ya Jiji la Mwanza.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana comment yako,case study ni SIASA ZA TANGZANZIBAR
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo maana nyingine ya umakini huo ni mwana CDM kutetea madhambi ya kiongozi wa CDM kwa gharama yoyote ile?

    Mbona naona kma hatua ya Kamati Kuu ya CDM ni hasira kwa DIWANI wake kushiriki kumg'oa Meya asiyekubalika ,na ni fisadi.

    CDM ikiacha kutetea uadilifu basi itakuwa haina tofauti na vyama vingine vyenye nia tu ya kutaka uongozi, hata kwa misingi isiyo faa.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kamati kuu ndiyo nini wenye maamuzi ni Mbowe na Dokta Slaa, pamoja na Lema, siyo mbunge lakini yumo kwenye kamati. Hawa ndiyo wenye chama.
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo ana matatizo! ni mpu.uzi tu.sina cha kuongeza zaidi ya hicho.
     
  18. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chagulani mi nakujua sana ache kujidhalilisha usiombe radii, maana slaa ameapa lazima wakumalizie chini ili wenje spite bila kupingwa 2015' nenda cuf au ccm au ccm . Tukupe ubunge. Achana na chadema Chama cha wachaga na wamburu. Ungekuwa MCHAga usinge fukuzwa. Nakufahamu ulivyokuwa mwancdm mtiifu lakini Ndio hivyo tena basi tena, kawasalimu, chezea Chaga na mbulu wewe .
     
  19. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ivi mtu anapokiri kosa na kujutia na kuomba kurudi kundini inakuwaje? Au ndo bas tena.....kama fursa hii ipo basi asamehewe wakuu. Inaonesha dogo ni jembe.
     
  20. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    feki wewe unapombe ya ukabira mpaka leo
     
Loading...