Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adai Mbegu za Kiume Kwenye Swimming Pool Zimesababisha Apate Mimba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jul 10, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Mwanamke mmoja raia wa Poland ameifungulia mashtaka hoteli moja ya nchini Misri kwa kusababisha binti yake mwenye umri wa miaka 13 kupata ujauzito kutokana na mbegu za kiume alizokumbana nazo wakati akiogelea kwenye bwawa la kuogelea la hoteli hiyo.

    Mama wa binti huyo aliyejulikana kwa jina la Magdalena Kwiatkowska alirudi Poland na binti yake huyo mwenye umri wa miaka 13 kutoka vakesheni nchini Misri binti yake huyo akiwa tayari ameishapata ujauzito.

    Magdalena alidai kuwa binti yake alipata ujauzito baada ya kujitosa kuogelea kwenye bwawa la kuogolea la hoteli hiyo ambalo wanawake na wanaume walikuwa wakichanganyika.

    Magdalena alisisitiza kuwa binti yake alipata ujauzito baada ya kukumbana na mbegu za kiume wakati akiogelea kwenye bwawa la kuogelea la hoteli hiyo.

    Magdalena ameifungulia kesi hoteli hiyo akidai alipwe fidia.

    Chanzo kimoja cha habari kilisema kuwa mama huyo anasisitiza kuwa ana uhakika wa asilimia mia moja kuwa binti yake hakufanya mapenzi na mvulana yoyote wakati alipokuwa hotelini hapo.

    "Magdalena amedhamiria kuendelea na kesi yake ya kudai fidia" kilisema chanzo hicho.

    Mamlaka ya utalii ya Poland jijini Warsaw ilithibitisha kwamba imepokea taarifa ya kesi hiyo ambayo haijawahi kutokea duniani.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=2463986&&Cat=2
     
  2. L

    Linababy Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa, kama ni kweli basi hizo mbegu hazikupotea njia.
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    makubwa lkn inawezekana.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huyo mtoto alikuwa hajavaa swimming costume?.......mmmh labda kweli
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wampime na ukimwi basi, asije akawa ameukwaa kwa kuogelea!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anaogelea bila swimming kastyum nini
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hamna lolote hapa. Haka ka-binti panga pangua kalichora 7.

    Wanataka tu kuwasumbua Matajiri wa Misri. Yaani bwawa halina Chlorine za kuuwa wadudu?
     
  8. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, hebu invis ipeleke science watusaidie
     
  9. s

    sparkville Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kitu hicho kinawezekana kabisa, mbegu za kiume zina nguvu ya ajabu sana zina uwezo wa kuishi siku mbili mpaka tatu zikishatoka kwa mwanaume, na mwanamke sio lazima kufanya tendo la ndoa ndio mimba itunge, siku zikiwa ni za kupata minda mbegu za kiume zikigusa na kufanikiwa kupata njia ya kufika kwanye uke anapata mimba, imeshatokea mwanamke alijifutia taulo liliokuwa na mbegu akapata mimba, na kuna binti hapa bongo alipata tena ilikuwa nyumbani kwao kwenye choo cha kukaa kumbe wavulanda ndani ya nyumba walikuwa wanajichua wakienda kujisaidia siku ya siku wakabakisha mbegu juu mdada alipokwenda kujisaidia akazibeba ikawa mtafaluku ndani ya nyumba wakati binti alikuwa bikira. kwahiyo amini inawezekana
     
  10. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama amekosea binti alitumia taulo la pale hotelini amabalo njama jana yake alitumia baada ya self service! Mabinti wengi wamepata mimba kwa mtindo huo.
     
  11. THE BRAIN

    THE BRAIN Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CAN YOU CONVICE ME!
    Bt may be kama hakuvaa swimming cost bt also its alive if there is'nt chemical so................????!!!!............what abt health of the users if water does'nt purefied.
     
  12. a

    aloysjr New Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sometimes vitu hivi ni vigumu sana kung'amua... Only God knows ndio maana ni vigumu sana kukataa theory hiyo, hata mimi sina comment, inawezekana. Kuna wengine si eti kugusa tu mbegu ila kupata kwa sexual int. lakini unaambiwa mbegu zilikuwa kidogo hazikuweza kuswim mpaka kunako... iweje kwa taulo? I cant prove though...
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu jkwaani ndugu
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    No No No... Sio katika swimming pool. Zinaweza kuishi katika mazingira maalumu ya kuhifadhia. Kitendo cha mbegu hizo kuwa ndani ya swimming pool, ingesababisha zife au zipoteze uwezo wa kuogelea baada ya sekunde chache. Chance kuwa mtoto huyo alikuwa anaogelea, eti mbegu zijipenyeze hadi apate mimba is practically impossible... Huyo alichakachuliwa...
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hii nayo haiwezekani...
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kwani mbegu ni wadudu?. Mi nadhani ni protein zaidi na hazidhuriwi na disinfectants
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2013
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Inawezekana, mama ana uhakika kwani binti yake anaweza kuwa bado ni bikra.
     
  18. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2013
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali.
     
  19. mutu ya watu

    mutu ya watu JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2013
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sijui kama atafanikiwa!
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2013
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Inawezekana. Izo zinaitwa mimba za chooni kama mdau mmoja alivosema km zimeachwa kwenye choo mwanamke akikalia anaweza kupata ujauzito.
     
Loading...