Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ada za vipimo na mizani kwa mwaka ni sh. Ngapi ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by McEM, Sep 24, 2012.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi malipo halali ya kulipia mizani kwa mwaka ni shilingi ngapi ?. kwani hawa maafisa vipimo wanatuchanganya vijijini,uta daiwa 18000 hadi 30000/= kwenye stakabazi ya malipo unakuta 8000/= ukihoji jibu hupati. Hii ina kuwaje wakuu au na kwenu ipo.
     
Loading...