Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ada ya saini na mihuri ya wanasheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Muadilifu, Sep 17, 2010.

  1. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu naombeni msaada kidogo kuhusu haya malipo wanayodai wanasheria pindi unapopeleka nyaraka zako waziidhinishe. Hivi, sheria inasemaje, ni halali kuwalipa kwa kazi hiyo, na kama ni halali ni shilingi ngapi wanatakiwa kulipwa kisheria. Manake kuna wakati nilipeleka fomu zangu mahakamani zisainiwe na kugongwa muhuri, Karani wa mahakama akanipokea na kuniambia nmpe Shilingi 15, kwa kuwa ada ya kira muhuri ni shilingi 5,000. Nilikuwa nahitaji mitatu. Nilipomuomba risiti, akaniambia hiyo mihuri yenyewe ndio risiti tayari, inajitosheleza. Nikashindwa kumbana zaidi. Msaada tafadhali
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Ungefungua mashtaka ya matumizi mabaya ya ofisi hapo hapo.
    Mihuri ya mahakamani ni sh. 500/= na unapewa risiti yako ya njano.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Muadilifu anataka kujua Sheria zinazohusika, wewe unamwambia tu afungue mashtaka! Mihuri ya mahakamani ni Sh 500/- kwa Sheria ipi? Tujulishe tafadhali!
     
Loading...