Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ada ya mtihani wa form four imerudishwa nisaidieni me sijuii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by a.pam, Feb 23, 2012.

  1. a

    a.pam Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    msaada
    jamani
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu JF, sasa jifunze uandishi na sahau hulka za FB.
    By the way umewahi kusikia taasisi iitwayo NECTA?
     
  3. BOB OS

    BOB OS JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 80
    ni kweli .... Tsh 35,000 mpaka tarehe 28.ukichelewa faini 50,000
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hiyo ada ya pound wengi wanashdwa kuilipa ngojea tusikie shule za kata itakuwa ni mtafutano tena 35sauzand fain fifty sauzand .mh lawama iz kwa baba mwanahasha
     
Loading...