Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ad hoc cabinet meeting tommorrow morning

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Oct 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ​As for the information received from the reliable sources within the State House, there will be an ad hoc cabinet meeting tomorrow 19Th oct. 2012 , the main agenda being the religious chaos and uprisings both in Tanzania main land an Zanzibar.

    My informer told me some of the Cabinet Members are really divided on the situation as most of them condemn the highest authority for nursing the situation for a long time with no proper methods to curb its recently impact.

    nitwapa muhutasari kesho.
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    AKSANTE MKUU, PILI MIMI KM MWISLAM NAWASHUKURU SANA WAKRISTU KWA KUYACHUKULIA MATUKIO AYA KWA BUSARA KUBWA PIA SUBIRA, KWA KUWA SERIKALI INAWAJIBIKA KUWALINDA WANANCHI WAKE IVYO INAWAJIBIKA KWA KILA KHALI KUFIDIA UARIFU WALOFANYIWA WAKRISTU O.w SERIKALI LZM IPELEKWE MAHAKAMANI NA ATA THE HAGUE MAANA MAJAJICCM WAWEZA KUCHAKACHUa
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unfortunately I dont expect anything concrete from this government.
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,422
    Likes Received: 13,430
    Trophy Points: 280
    It is already too late.
     
  5. m

    mwamola Senior Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wameshagawanyika unategemea maamuzi gani wakati serikali imeruhusu redio imaani, waislamu kusali kwakutumia biblia wakati wao nahisi wakisikia wakristo wanaendesha ibada kwakutumia quran sijui itakuwaje.

    Wawejibisheni wote si askari tu bali wakuu wa idara mbalimbali waliokuwa wakiruhusu mihadhara ya kichochezi mahala pasipohusu hayo tena mbaya zaidi mihadhara hiyo imehudhuriwa na kuchagizwa na hoja za wanaoitwa wahadhiri
     
  6. Kocha

    Kocha JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2008
    Messages: 357
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kashorobana,naomba saida kuelimisha waumini wenzako mfano leo katika nyumba ninayoishi alikuja muumini mmoja wa kiislamu akawa anawaambia waumini wenzake kwamba wakija watu wa kukusanya maoni ya katiba wazungumze mambo yafuatayo:
    UWAKILISHI WA VIONGOZI WA DINI BUNGENI UWEPO
    SHERIA YA UGAIDI IFUTWE
    SERIKALI IRUHUSU MAHAKAMA YA KADHI

    Na muumini mmoja kwa jazba akasema nanukuu "Tutawapa taarifa Al Shabaab waje Kama ponda asipoachiwa"
    Mimi ninaishi Temeke,sasa hebu angalia hii mitazamo ina manufaa gani kwa TAIFA?
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wewe ni muislam wa kweli!
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe mi Sheikh Mkuu wa Mkoa wa Dar nini? Kwa jinsi mambo yanavyoenda sasa naona kama mmebaki wachache sana wenye busara kama wewe. Mkuu nakuombea sana kwa Mungu uendelee na hekima hii uliyonayo na Mungu atakulipa sawa sawa na matendo yako. Na kwa hii busara yako nazidi kuamini kwamba kumbe tukio lile na matukio mengine yanafanywa na wahuni kwa kivuli cjha Uislam
     
  9. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kheri yao wapatanishi, maana wataitwa wana wa Mungu
     
  10. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    it takes two to quarrel
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama watakubali kuambizana ukweli(kupeana makavu) juu ya waasisi (JK na viongozi wengine wa juu ccm) basi kutoka hapo ndo wataona solution.otherwise itakuwa kuzunguka mbuyu tu. Thanks kwa taarifa
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante Mkuu JK amerudi?coz Pinda anakula bata Uk. Tunasubiri hizo updates kesho
     
  13. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukisema "some are divided," ina maana kuna wengine wanakubaliana, which begs the question, hao ambao hawako divided wao wanakubaliana nini?

    Na ukisema "as most of them condemn" ina maana kuna wachache wana support utawala, hawakubaliani na wenzao, which means they are all divided! hahahahaaa....

    Watanzania tunapata tabu sana kwenye mawasiliano, kitu kinachofanya hata ulichokisema kuonekana hakina credibility, cha uongo.

    Duuu... bwana PhD in Houston Texas, ulichokiandika hapo juu kimevunjika vunjika!
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hii ndio broken news mkuu, umebutua kinoma

    BACK TO TOPIC: I DONT EXPECT ANYTHING FROM THE MEETING ZAIDI YA VITUMBUA NA VIBUA KULIWA BASI... NA TUMILIONI TUNANE KUANDIKWA KWENYE EXPENSES REPORT
     
  15. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
     
  16. K

    Karug JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    majina mengine bwana, hadi raha...

    Yananikumbusha kwetu Kigoma..., eti Kashorobana, Rutashoborwa, Kashaijabutege, n.k. raha sana!
     
  17. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    there you are! hakuna hata mtu mmoja anae tegemea chochote cha maana kutoka kwa serikali inayo ongozwa na mtu anae dhani ni upepo tu unapita.akija kubaini ukweli nchi itakuwa tayari imeingia shimoni.
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    It is too late to act on this long standing UDINI. It is high time we must face the consequence first before getting into a permanent solution. Kikwete regime brought about and up this subject and let ccm and all its followers pay the price at the expense of innocent Tanzanians.
     
  19. M

    Magurudumu JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,737
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wenzenu Kenya na Rwanda sasa hivi wameachana na malumbano wanazijenga nchi zao
     
  20. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani ni udhaifu tu wa JK na waziri mkuu (ambaye yupoyupo tu). Mwinyi na Mrema enzi zao waliifuta Balukta (ya Sheikh Yahya Hussein) na kumnyamazisha Ponda na mambo yakawa shwari.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...