Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acting Presidaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Majoja, Jul 7, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ku-act ni kuigiza.
    Leo hii tuna waigizaji wengi sana nchini, na mabo machache yanafanyika kiukweli.
    Tuanze na Mkuu wetu wa Nchi-Presidaa
    Acting Presidaa daima yuko safarini, ana act kuwa presidaa, na huko Mjengoni Magogoni sijui nani ana Act nafasi yake daima anapokuwa hayupo.
    Siku ana zokaa ofisini na kufikiria mambo magumu zinahesabika-Acting Presidaa.

    Acting PM, Mtoto wa Mkulima,daima ana act kufuatilia hili na lile.La Kilimo Kwanza ndo haswaa!Ana act wakulima watawezeshwa na power tiller, mwisho wanaofaidika ni suppliers wa power tiller-wahindi to be exact.Machinga ndo wamekuwaa ni jeshi la vijana wasio na kazi.Acting Pm hapa.

    Waziri Nishati Ngeleja ndo usiseme.Acting kwa kwenda mbele.Umeme utakuwa historia imekuwa act ya kila wiki.Toka mwaka 2006 hii act inaendelea, mwisho wake hauonekani.

    Wizara ya Sheria, hapa ndo kuna bonge la act.EPA,KAGODA,RICHMOND na hata RADA havikuwahi kuwepo, hii act kali.Waingereza wamesema mmeibiwa, sisi tuanadai hatujui nani katuibia lakini turudishie kilichoibiwa.ACT hapa hatujui kilichoibiwa kilitokatokaje.
    Bonge la act.
    Bungeni ndo usiseme.Kuna act za kulala,act za kutoa nakurudisha shilingi, halimradi burudani tupu.

    Wananchi nao haturudi nyuma, du tuna act.Kuvaa masuti ndani ya mashangingi na kuelekea makazini toka saa 11 asubuhi na kufika kazini saa 3.Bonge la act, utafikiri tuko bize.Posho kede kede

    Mswahili wa mtaani na mlala hoi yeye hana act.Jua na vumbi siyo act.Ile njaa ya mchana toka kwa mkulima hadi mmachinga si act.
    Akiugua hapo maisha ni ya wasi wasi si act hilo-anaweza kufa na uchungu hapo hauna act.

    Du! hili act kiboko
     
  2. T

    Technology JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kuanzia 01-July-2011 bangi msokoto mmoja bei gani mkuu?
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wana jf nao wana act eti wanataka mapinduzi, wakati ni waoga sana. Watu wa Dar nao wana act eti wanavision wakati nao ni wanafiki na waoga sana! Duh! Kila sehemu kuact sana, na wewe pia una act eti una uchungu na nchi! Duh! Full miaction.
     
  4. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado na wewe una-act kama vile huelewi kinachoongelewa
     
  5. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuna act kulipa kodi
    Tuna act suala la maadili
    Tuna act kuwa tuna uelewa wa kinachoendelea nchini
    Tuna act suala la kuvua magamba, kumbe gamba bado lipo
    Tuna act, tuna act, .. tuna act.........
     
  6. serio

    serio JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    zinga la acapela,.uko juu..!!
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usipo act haiwezi kutokea utakuwa unaangalia tu
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Tuna-act tunapenda kwenda peponi, lakin reality tukiambiwa tufe kwanza tunaogopa.
    Tuna-act kupenda umeme reality kuandamana tunaogopa,
    Tuna-act kuichukia 'Gamba' na mbona kura hatupigi?
    Tuna-act tuna ishi, wakat reality kesho hatujui tutakula nini,
    Tuna-act kukamua sana kimasomo chuon, reality ajira zenyewe vigogo washagawana.
    'Acting' ni wimbo mzuri, lakin reality ni nani wa kuuimba hadharani?
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sasa nawe badala ya kuongezea verse zako eti unabaki kusifia za wenzako
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Du du
    Hata Mkuu wa Mkoa wa DSM mpaka leo ana act!!!
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Prezidaa is biggest joke ever!!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Nina act - napita njia.
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Ofcn Nina Act kuwa Busy ile mbaya kumbe niko JF Masaa yote.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Safi sana,wengine wana-act uongoziwa chama wakati siasa wameanza juzi.Wengine acting m'bunge wakati hawajui hata tofauti ya Polisi na TISS.Mwengine acting waziri wakati hajui tofauti ya kiti anachotumia bungeni, ofisini na kitanda anacholalia nyumbani.Acting boss, wakati vyeti vyote feki.Acting baba, wakati mtoto umesingiziwa.Acting msomi, kumbe elimu yenyewe ya kuunga unga.
     
  15. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ma MODS naona mna-ACT
    Mmenitoa SIASA, kunipeleka MMBO MCHANGANYIKO, sasa nipo CHIT-CHAT
    Hii nayo ni ACT
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Acting Mod, halafu umejiegemeza kwenye BAN tu,
    Acting JF Member, so why unatetea Ufisadi?
    Acting Guest, si ujiunge tu moja kwa moja?
    Wabongo tunapenda sana ku-act bila kujijua
     
  17. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amepewa ku act kwa miaka mitano
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Umeona tunapenda sana ku-act bila kujijua, kumbe na wewe una-act pale unapojijua una-act nini, bahati yako hahahahhahahaa!
     
  19. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi vyuoni hawataki ku act kwenda mafunzo ya practical
    Wafanyakazi hawataki ku act kuwa mishahara inawatosha
    Machinga hawataki ku act kwamba lazima wawe na sehemu maalum
    Wakulima hawataki ku act kuwa mwaka huu watavuna na kupata mazao mengi
    CDM hawataki ku act kuwa wanaipenda CCM
    Siye noma tunapenda ku act
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Duhhhh
     
Loading...