Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ACSEE 2013 Timetable (Kidato cha Sita)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MashaJF, Oct 1, 2012.

  1. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimetembelea tovuti ya NECTA (The National Examinations Council of Tanzania) na kukutana na ratiba ya mtihani wa kidato cha sita mwakani (angalia link hapo chini)

    Poleni sana vijana najua mlikuwa mmeweka nguvu mmalize mwezi wa pili (Feb 2013).

    Naomba tujadili ili la wanafunzi watakavyo chaguliwa kujiunga na vyuo vikuu (linahusu TCU) na matokeo ya mikopo (HSLEB), manake naona muda utakuwa mfupi sana baada ya NECTA kutoa matokeo na tarehe za kufungua vyuo!!!! Pima kwa mwaka huu wanafunzi wa A'Level walifanya mtihani mwezi wa pili na tumeshudia selection za vyuo zilivyo chelewa!!!!


    http://www.necta.go.tz//matangazo/TIMETABLEFORMSIX2013w.pdf
     
  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sababu za kubadilisha ni nini?

    Matokeo yatatoka lini kama mtihani ni may?

    Mchakato wa kujiunga na
    vyuo utakuwaje?

    Kuna uhusiano wowote na suala la kurudishwa kwa JKT?
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Jkt imerudishwa kumbe?
     
  4. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    ushauri wa bure kwa 4m 6 wote ni kwamba msibweteke mkaona may ni mbali cha msingi piga msuli kama unaenda kupiga paper feb
     
Loading...