Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acp liberatus barlow umetanguliza nini huko uendako?!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHAI CHUNGU, Oct 15, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Peleni wa TANZANIA wote kwa msiba mzito uliotukuta juu ya kuondokewa na mpiganaji huyu.
    Binafsi imeniuma,ingawa nimekua nikifatilia comments za humu ndani tangu siku ya tukio mpaka sasa na kama ningekua jaji basi ningetoa point 60:40.
    Nikiwa na maana kuna walioguswa na kuumizwa na hili,na pia kuna walioona ni poa tu.
    By the way mimi sipo hapa kulisemea hilo.
    Nipo hapa kwa ajiri ya kukumbushana kwamba dunia ni mapito na kwake tutarejea.
    Tayari kamanda Barlow kishapata VIZA ya kwenda mbele ya bwana.
    Kiutaratibu kila mtu anayepata VIZA hii ni lazima aende na GIFT,na GIFT hiyo ni lazima iwe mbele kisha yeye nyuma,na pia GIFT hiyo imegawanyika sehemu mbili(nzuri/mbaya)sasa swali jee,kamanda huyu,ambaye ni mh hayati jee yeye katanguliza gift gani?na mimi na wewe ambao bado hatujapewa VIZA hiyo(tupo hai)jee tumejiandaa kumpelekea bwana mkubwa GIFT gani?
    Nawatakia mchana mwema na M/mungu awape moyo wa subra ndugu wote wa marehemu.
    Nisalimieni wana JF wote hapo nyumbani.
    RIP ACP BARLOW!
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Umesomeka mkuu.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hilo swali ni gumu!!!
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes ni gumu.
    But ni lazima ipo siku utalazimishwa kulijibu,na tena kwa bakora!!!!!
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante kwa kutukumbusha mkuu!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siku hiyo kutakuwa na vilio na kusaga meno! Atunusuru muumba wetu, amen!
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Atakua ametanguliza bunduki na pingu huyu!
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dahhhhhh!
    J2 lazima niende church lol!
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa ujumbe.
     
Loading...