Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ACP Hemed Msangi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jun 29, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiku wa tukio lilomkuta ndugu Dr. Stephen Ulimboka ulikuwa wapi? Na je kuna shahidi yeyote atakayethibitisha hili? Ndugu Salim kituo chako cha kazi ni wapi?

    Na je gari lako ni aina gani? Je katika kituo chako ni magari mangapi yapo? Na je katika vituo vyote vya polisi dsm kuna escudo ngapi nyeusi zimekamatwa.

    Na je unaweza kukana uvumi huu kuwa una mkono nyuma ya tukio la dr ulimboka na je ni kweli unachukulia mgomo huu kidini zaidi ya kimaboresho katika sector ya afya.

    WanaJF nakamilisha mahojiano na mtu wa ndani ya familia yake hapa nitawapa majibu punde haya mengine yake.

    Kamwe ubaya haufichiki nawe Mokira Muhimbili ulikuwa unawasiliana na nani?

    Aluta continua
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu husomeki kabisaaaaaa. Funguka ili tupate kufahamu ujumbe uliodhamiria kutupatia.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huna lolote unataka kupandikiza chuki za kidini tu.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wewe nyosha maneno acha kukurupuka wewe Mwanaharakatihuru tazama hapo kwenye red
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza hueleweki kabisa, pia unaonekana mdini!
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe ndiyo mdini!kwani hakuna waislamu ama wakristu walio magaidi au majasusi?shame upon you!
     
  7. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kwa Wasira ulimaanisha Dr. Ulimboka ama?
     
  8. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Msangi namfahamu alikuwa kituo cha Polisi Usa River arusha then akahamishiwa Morogoro na baadaye Dar. Kama huyu bwana ameingia katika hayo mambo ya uuaji atakuwa amechemka sana .
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
     
  10. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    KIBE unawahukumu madaktari kana kwamba wanachodai ni pesa peke yake. Je, unayajua madai yao yote?

    Mojawapo ya madai yao ni kuwapo kwa vifaa tiba na madawa kwenye hospitali, pamoja na vitanda vya kutosha na nyenzo nyingine muhimu.

    Hapo wanadai pesa kwa ajili yao? Kama umesahau, kuna daktari wa Hospitali ya Wilaya ya Temeke alinukuliwa na vyombo vya habari kwamba alilazimika kumwacha mgonjwa kwenye chumba cha upasuaji na kutoka nje kukimbilia hadi kwenye duka la dawa ambalo kulikuwa na kifaa tiba kilichogharimu SHILINGI ELFU MOJA TU!

    Alitumia pesa yake mwenyewe kuokoa maisha ya mgonjwa. Labda wewe hujawahi kuumwa hadi kulazwa na kufanyiwa upasuaji. Waheshimu sana madaktari. Hakuna kazi ngumu kama ya kumtibu binadam, MUUJIZA wa Mwenyezi Mungu.

    KUJAFA HUJAUMBIKA KIBE!
     
  11. m

    mob JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    mh....time will tell
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwani hata Arusha kazi zake zilikua zipi? rumours has it that he iz used to dirty works
     
  13. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    KIBE unawahukumu madaktari kana kwamba wanachodai ni pesa peke yake. Je, unayajua madai yao yote? Mojawapo ya madai yao ni kuwapo kwa vifaa tiba na madawa kwenye hospitali, pamoja na vitanda vya kutosha na nyenzo nyingine muhimu. Hapo wanadai pesa kwa ajili yao?

    Kama umesahau, kuna daktari wa Hospitali ya Wilaya ya Temeke alinukuliwa na vyombo vya habari kwamba alilazimika kumwacha mgonjwa kwenye chumba cha upasuaji na kutoka nje kukimbilia hadi kwenye duka la dawa ambalo kulikuwa na kifaa tiba kilichogharimu SHILINGI ELFU MOJA TU!

    Alitumia pesa yake mwenyewe kuokoa maisha ya mgonjwa. Labda wewe hujawahi kuumwa hadi kulazwa na kufanyiwa upasuaji. Waheshimu sana madaktari. Hakuna kazi ngumu kama ya kumtibu binadam, MUUJIZA wa Mwenyezi Mungu. KUJAFA HUJAUMBIKA KIBE!
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Msangi alikuwa Usa River Arusha kipindi chake ukisikia ndugu yako kapelekwa kituo cha Polisi Usa unaanza kuandaa taratibu za mazishi.ACP Msangi ni aina ya vijana waliopandishwa madaraja haraka haraka kwasababu Marehemu Baba yake Mzee Msangi alikuwa RPC katika mikoa mbali mbali kabla hajastaafu akahakikisha kijana wake anawekwa sehemu nzuri.

    Sishangai sakata la Dr Ulimboka kuhusishwa na ACP Msangi hawa vijana hawako polisi kwaajili ya maslahi ya Tanzania bali wako kwaajili ya watawala wako tayari kufanya jambo lolote kwa maslahi ya watawala.


     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mhhhh.....
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jamaa sijui ana hasira na Wassira
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Samora

    Uliza mkaazi yoyote wa Arusha atakueleza kituo cha polisi Usa River kuanzia miaka ya 1990s - 2000s mziki wake ulikuwa mkubwa ndugu jamaa au rafiki akipelekwa huko akitoka mzima kama ni mwanaume alikuwa akiitwa mbuzi wa shughuli kutokana na aina ya mateso waliyokuwa wakiyapata.

    Kuna uwezekano mkubwa ACP Msangi alikuwa mkuu wa hii operation toa uhai Dr Ulimboka [OTU].


     
  18. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tutayasikia mengi
     
  19. K

    KISIMASA Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee ni noma nadhani ulimaanisha ulimboka na siyo wasira
     
  20. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ufafanuzi zaidi!! Kuhusika kwa Wasira hapo Juu sina uhakika!! Lakini Msangi yupo katika Jopo la Uchunguzi wa tukio zima la kutekwa kwa Dr Ulimboka!! Inasemekana alipofika kwa Ulimboka Hospital Ulimboka alipomtazama Msangi akamgundua akamwambia nipatie simu yangu na Wallet yangu!!!! Hii inadhihilisha Kamanda Msangi kahusika tukio zima, halafu yeyemwenyewe anapewa Jukumu la kupeleleza!!!! Nimemsaidia MwanaharakatiHuru kufunguka.
     
Loading...