Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acid na Nyani Ngabu: JF Men of the Year 2010

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Superman, Dec 30, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mods: Naomba msiihamishe thread hii; nimepata tabu sana kuipata. Kumbukeni wana JF wana haki ya kujua matokeo ya kura zilizopigwa.

    Katika Mchakato wa Kumtafuta JF Man of the Year 2010 uliohusisha vigezo mbalimbali na hatimaye upigaji kura uliodumu wiki moja:

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/92291-jf-woman-and-man-of-the-year-2010-mchakato-wa-kuwapata-10.html

    Tume ya Uchaguzi ya Jamiiforums JEC chini ya uenyekiti wangu ilipitia kwa makini vigezo; ,mchakato na kura zote zilizopigwa na kujiridhisha kwa kauli moja kama tume kuwa kwa mwaka huu Members wawili wa JF wamefungana na hivyo tunayo furaha kutangaza rasmi kuwa:

    ACID na NYANI NGABU ni: JF MEN OF THE YEAR 2010. (MoY 2010)

    Kwa kuwa nyie ni washindi inawapasa kuwa na maadili mema na tume haitasita kumnyang'anya ushindi yeyote atakayekwenda kinyume na maadili ya JF.

    Sambamba na hilo mnaruhusiwa members wote kuwa address kwa titles zao yaani MoY ikifuatiwa na jina.

    Pia sambamba na hilo zawadi ya laki moja iliyopokelewa kwa upande wa Wanaume mtagawana elfu 50 kila moja.

    Kwa niaba ya wana JF wote tume inapenda kuwapa pongezi za dhati sana kwa ushindi wenu.

    Kwa Mshindi wa "JF Woman of the Year" tafadhali tembelea:http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/98940-gaijin-na-regia-jf-women-of-the-year-2010-a.html

    Salamu za pongezi ruksa.

    Asanteni sana.
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni matumaini ya tume kuwa next year 2011 wengi zaidi watajitokeza na kupendekezwa kugombea.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    haya Mwenyekiti wa Tume tumekupata lakini nahisi tunahitaji mabadiliko ya Tume next year,
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, hii Tume ilimbeba sana Nyani Ngabu pamoja na malalamiko yote yaliyoelekezwa kwake....
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio tume huru!
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna uchakachuaji wa hali ya juu kwenye tume hii!!! lol
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu walitakiwa wakeshe JeiEff kulinda kura zao!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahaha Nyie watu mnachekesha sana LOL!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa, Acid kwanza HONGERA MKUU WANGU.
    Lakini nategemea utaje lokesheni tutakapokutana ili kuiangamiuza ghafla hiyo 50K!...usiitumie kununua mboga za watoto ndugu yangu watu wameikodolea macho sana!
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mambo ya Ivory coast washindi wawili sio????
    ufisadi kila kona khaaa
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo watakuwa na titles mh! Moy Acid and Moy NN?? ok!
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ninani wa bara nani wavisiwani?au wote ni Jamhuri ya watu wa JF?wakati anatafutwa man of the year au wote wakiwa wawili ndo anakuwa amefikisha vigezo vyakuwa Man??nawsiwasi na huyo kilavu wa Jf!!
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nakwambia we acha tu! Vichwa vya habari magazeti ya kesho: "Ivory Coast yaibukia JF", tehe tehe tehe.
     
  14. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mbona Woman of the year hajatangazwa?
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Huyu mwandaaji yani hafai kabisaa achapwe viboko lol
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    mabadiliko yanatakiwa yaanzie JEC na ndio yaende NEC
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Full usanii
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    tunailaumu NEC kumbe hata JEC ni wasanii wenye viwango vya kimataifa bana
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongereni wakuu,
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Thi is BS..... i hate NN for shoo ila dadake nimechukua......
     
Loading...