Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Achukue uamuzi gani baada ya kujua haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by situmai, Jul 12, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kuna mdada mmoja yeye aliolewa miaka miwili niliyopita akaja kugundua mume wake alikuwa na mahusiano wakati wako katika uchumba na mpaka siku chache za harusi alikuwa bado wanawasiliana,je afanyaje?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Avumilie tu.
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    afanyeje ili iweje?
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna watu kweli wafukunyuzi na wapenda makuu, mmesha kaa miaka miwili mnatafuta uamuzi wa kuchukua kwa issue ilofanyika nyumba kabla hata ya kufunga ndoa?

    Ladies wake up!! Unapokuwa ni mke au mchumba haina maana upo peke yako, ina maana tu kuwa wewe ndio una qualify kuwa nae katika kila hatua ya maisha... wa kushare LAZIMA wapo. Ni rare unapokuwa kweli uko peke yako. Njema inaoa kesho usiku wake kalala na mwanamke... Inaboa ila hio ndio ukweli whether you like it or not.
     
  5. situmai

    situmai Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    duh!!! kazi ipo hapa
     
  6. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chochote atakachofanya ni sawa tu...sipendi kumwambia mtu cha kufanya katika mahusiano na ndoa.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wanawasiliana kuhusu nini?
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unapofukunyua mambo na mipango uwe nayo sio unafukunyua halafu unakuja kuuliza watu.
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! Bitter truth.
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ama kweli ndoa ndoana,
     
  11. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Wewe stumai kama sio umbea ni nini?..kwann huyo mwanamke yalomkuta ya kuchimbua makaburi asije yeye kutuuliza sie tumshauri cha kufanya...acha umbea na kuyakuza ya majumbani mwa watu..sawa??

    Kuhusu ushauri afanyeje baada ya kugundua kuwa hukoooooo nyuma zamani za kale kabla hajaolewa mmewe alikuwa na demu ni haya.

    1- kila mwanaume kabla hajawowa alikuwa na mahusiano..kama anabisha akkamuulize babake na mamake

    2- kila mwanamke na kwa asilimia 100 nyie wa sikuhizi kabla hamjapata waume zenu wa ndoa wote huwa hamna u-bikira wenu sema sie tunawavumilia na kuwawoweni tuu ilhali tukijuwa kuwa nyie ni used

    3- kabla hajatoa kibanzi kwenye jicho lake aangalie asijekuwa na boriti jichoni mwake

    4- kula ni kula kibaya kukomba mboga..je mumewe baada ya kumuoa anawanawake wengine?..hata kama anao ajue ndio hukooo anaenda kufanya mazoezi na kuimarisha ndoa yake kwa kuleta ubunifu na style na mitindo mipya kitandani

    5- namshauri kama dadangu..asome na alama za nyaqkati..wanawake ni wengi kuliko wanaume kwa hiyo asithubutu kumuachia aendezake atajajutia maamuzi yake maana sahivi sie ni bidhaa hadimu na tunatafutwa sana na wanawake wasio na waume.

    6- kwa mujibu wa bibilia mwanamke mpumbavu huivunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe ..naamini huyu dadangu sio mbumbavu.
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Yeye anataka wa kwake peke yake??atamtoa wapi??
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mapadre wenyewe na wachungaji watu tunashare, budget imepanda bora na kipato cha sadaka kitusaidie, itakuwa huyo kondoo! dada kwa kifupi hakuna chako peke yako, ukijenga hiyo dhana utaishi maisha ya bila stress, kama unataka wako peke yako finyanga uweke ndani ebo!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Mwa,mbie haache utoto atulie!
    Alaf asipende chokochoko mwanaume hachungwi.
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kweli huyu mdada yuko serious ama? alipokuwa ana mchumba hakuyachunuza hayo anakuja kuyachunguza makosa ya uchumba akiwa ndani?

    FYI past experiences not always works sometimes wapaswa kuipotezea tu
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    aachane na mumewe wa ndoa halafu akaolewe tena na mwanaume ambaye hatokuwa na mwanamke mwingine, sawa eee!
     
  17. situmai

    situmai Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    duh nashushukaje jamani? najuta kuomba ushauri.... well let me stop umbea who cares
     
  18. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Jambo la kufuatilia ni kwamba bado mume wake yupo kwenye mahusiano na huyo kimada baada ya kuolewa? Kama bado wapo kwenye mahusiano sasa hapo hipo shida, ila kama ulikufa, waendelee tu na ndoa yao.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aendelee na ndowa yake kwani si unasema ilikuwa...? Hizi ilikuwa tukizifatilia tutashindwa kuwa na ilivyo.... na itakavyo...!
    Ndowa ni sasa kwenda mbele tu!
     
Loading...