Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Achinjwa Kwa Shoka Kwa Kutembea na Mpenzi wa Mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jul 1, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    MKAZI wa Uru Kusini mkoani Kilimanaro, aliyetambulika kwa jina la JAMES Kiwale (28), ameuawa kikatili baada ya kupigwa na shoka ya kichwa kwa kilichodaiwa kuwa ana uhusiano wa kimapenzi na mchumba wa mtu. James alikutwa na mkasa wakati alipokuwa akitoka makaburini kwenye mazishi ya jirani yake.

    Akitoa taarifa hiyo, Kamanda wa Polisi mkoani Kilimanjaro, Bw.Lucas Ng'oboko, amesema kuwa marehemu alipigwa na shoka kichwani na kupelekea kutenganishwa kati ya mwili na kichwa na kijana mmoja aliyefahamika kwa jina la Joachim.

    Alisema kijana huyo huyo aliamua kumpiga shoka mwenzake baada ya kumshuku kuwa alikiwa akitembea na mchumba wake aitwae Maria kitendo ambacho yeye hakukiafiki na kuchukua maamuzi hayo.

    Aliendelea kusema kuwa ilidaiwa kuwa, marehemu wakati wa uhai wake alikuwa akitamba kuwa atahakikisha kuwa anatembea na mwanamke huyo jambo lililomsababishia hasira kali mtuhumiwa na kufanya kitendo hicho cha unyama.

    Alisema mtuhumiwa huyo alimwekea mtego marehemu wakati anatoka kumzika jirani yake na kufanikiwa kumpiga shoka ya kichwa na kupelekea kichwa hicho kugawanyika mara mbili.

    Alisema mara baada ya kufanya kitendo hicho mtuhumia huyo alikimbia na juhudi za jeshi hilo zinaendelea kumsaka ili hatua za kisheria zifuate mkondo wake

    chanzo NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.

    Jamani tuache kuwatongoza wapenzi wa watu mwisho wake ndio huo. Mungu amlaze pema marehemu.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hi habari mbaya, na pole kwa wafiwa.
    Lakini kung'ang'ania mchumba wa mtu....!mhh inahitaji moyo.

    Na huyo mchumba (binti) yuko ktk hali gani
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mwache auwawe mkware huyu..wala asi rest in peace.
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kigogo una uhakika kama ni kweli alikuwa na mahusiano hayo??:A S 39:
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mpaka amefikia kutamba; ndio yale ya Mfanyabiashara kuzaa na mke wa mtu!:mad:
     
  7. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Job well done..... This should be taken as a lesson on how much infidelity hurts!
     
  8. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Njia za kidemokrasia mara zote zinapendekezwa ili kumaliza migogoro ya aina yoyote. Madhara ya kuchukua hatua kama hii ni mabaya mno.Unaweza usifurahie tena umri wako uliobakia.
     
  9. Ras

    Ras Senior Member

    #9
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laiti kama huyu jamaa hakutamba hapo awali ningekuwa na mtizamo mwingine lakini ilhari alitamba nadhani hilo lilompata Lamfaa sabau kuna wakware wengi hupenda kuharibu mahusiano ya watu bila sababu za msingi.
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Jamani wanaume mutahadhari na misifa yenu hiyo munayoona kwa kuchukua wachumba za watu.

    Hata kama alikuwa hatembei nae ile tabia ya kutamba tu ni ukosefu wa heshima. Kuna wengine hujisifu wametembea na fulani hata kama sio kweli ili kumkera mwenye mali yake. Wengine hasira zao ziko nje nje na matokeo yake ndiyo hayo ya kuuwawa kwa mashoka.

    Sio kwamba naona kitendo hicho ni kizuri, ingekuwa vyema kama akafanya uchunguzi, akiona ni kweli akaachana na huyo binti ijapokuwa hapo ni pachungu sana.
     
  11. K

    Kafara JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyo joachim (muuwaji) angekuwa shujaa au aliamini anafanya jambo la haki
    angebaki papo hapo. kwa kutimka anaonyesha ni muoga na hajiamini asilani.
    sasa huko alikokimbilia ataendelea kuuwa tu?

    huyu anayedaiwa kumegwa ni mchumba na sio hata mke. jamaa angeweza kuchomoa
    na kumshukuru mola wake kwa kumuonyesha mapema ukweli (kama kweli maria alikuwa$anamegwa na
    mtu mwengine) hivyo kumuepusha na machungu kwenye ndoa.

    sasa kaua na amekuwa mtuhumiwa wa mauaji. na akikamatwa kipindi atakachokuwa lupango maria
    ataendelea kumegwa na yeye vilevile wasela wa lupango wanaweza kumuwowa vilevile.

    ama kweli hasira hasara
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    RIP James, nadhani hukumbaka Maria ni makubaliano tu! Sheria Ichukue mkondo wake na Joachim naye ahukumiwe kufa
     
  13. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ya watu wa tabia hiyo ndio hiyo. Alifikiri ni ushujaa kuiba vya wenzake!!
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Amen....
     
  15. Joste

    Joste Senior Member

    #15
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha na wanawake wa siku hizi utachnga wangapi


     
Loading...