Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Achimba Kaburi Amzike Baba Yake Akiwa Hai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Mar 21, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    Achimba Kaburi Amzike Baba Yake Akiwa Hai
    [​IMG]
    Wednesday, March 16, 2011 11:08 AM
    KIJANA aliyetambulika kwa jina la Kizito Mwashala (29), mkazi wa Mbagala Kilungulile, ametoa mpya ya mwaka kwa kuchimba makaburi ili amzike baba yake ambaye yu hai kwa kile kilichodaiwa kumchelewesha kurithi mali zake.Katika hali ambayo haikuweza kuaminiwa na walio wengi, kijana huyo aliamua kuchimba makaburi matano ndani ya nyumba yao ili aweze kumzika baba yake kwa siri aliyetambulika kwa jina la John Mwashala(87).

    Ilidaiwa kuwa wakati kijana huyo alipokuwa akiandaa makaburi hayo alionekana na baadhi ya majirani na walimuibia siri hiyo baba yake ndipo ripoti ikatolewa ofisi za serikali za mtaa.

    Baada ya kuona siri hiyo imetolewa alianza kumpiga baba yake huyo kwa vitu mbalimbali kwa lengo la kummaliza na majirani walikusanyika kumkamata na kumfunga kamba kisha kutoa taarifa kituo kidogo cha polisi cha maturubai.

    Ilidaiwa kuwa kijana huyo alikuwa akimpa mateso baba yake huyo kwa kumnyima chakula huku akivuta bangi akiwa ndani humo na kumpulizia moshi wa bangi na ndugu zake walikuwa wakihofia kufika hapo kutokana na ubabe wa kijana huyo, ukatili, utukutu na hata kuwatishia kuwaua.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, David Missime, amethibitisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo na kusema kuwa atafikishwa mahakamani siku yoyote.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Apelekwe hospital akapimwa akili kwanza.
    Huyo atakuwa amezidiwa na mabangi na bongo imekuwa mbofu kabisa.
    So ni bora akatibiwa kwanza kutoa sumu ya bange
     
Loading...