Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni umbea nani kasema kuwa tuanabebwa kwenye malori - Makamba (picha)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchonga, Oct 26, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. M

    Masauni JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sisi CCM huwa hatuna mchezo huo wa kubeba watu kwa malori. Wapinzani mnashindwa kutuelewa tu
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Sisi ccm tunawapeleka watu kwenye mikutano kwa matipa, hatuwabebi kwa malori, kwanza hao wanaopanda hayo malori ni viherehere vyao.
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh. usiseme ukweli..............................................wa jk
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yaani imebidi nicheke. Ila Makamba angepata post hii na picha zake live ingefaa. Ila basi muda umeisha natamani hata title hiyo na picha tuzikuuze na kuonesha wakati wa kampeni zao.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hashindwi kusema hata yule alokufa maswa ni kiherere chake, OOR, SORY, MWENYEZI MUNGU AMLAZE MAHALA PEMA, MAANA NA SISI WENGINE HATUJUI TUTAELEKEA LINI HUKO, NI SIKU ZAKE TU ZIMEFIKA, HUENDA WENGINE TUKAFUATA BAADA YA MATOKEO YA UCHAGUZI, KIRAVU UMEBEBA ROHO ZETU KWENYE HII MELI, TUVUSHE SALAMA UEPUKE LAWAMA, UWAACHIE WENGINE KWENYE VYOMBO VYA NCHI KAVU KINA SLAA WAENDELEE KUTUPELEKA TUTULIKOAHIDIWA. AAAAAAAAAMIN
     
  7. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana, hao sio wanaccm. hao ni wanachadema wakiwa wamevaa tisheti za ccm.
     
  8. v

    vickitah Senior Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hehehe.. Kumbe mna ushahidi.. Basi iwe siri yenu jamani eeh si unajua tuna dalili za kushindwa mwaka huu!! teh teh
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaha ahaha ahah ah!!!!!! CCM kweli imechakachuliwa!!! Everything at a price!
     
  10. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hizi picha zilitakiwa zifanyiwe mabango ziwekwe pamoja na za Kiwete!!!
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza unalamba book tano halafu ndani ya tipa ya matofali...kazi kweli kweli. Au bwana Kibunango hawa wanaoleta picha hizi wana wivu wa kike?
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yep!
     
  13. T

    The King JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :peace:
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    :nono:
     
  15. czar

    czar JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi hapa ndo huwa simwelewi kabisa huyu mtanga. Au ndo maana akaitwa makamba nn. Anabisha na ushahidi wa picha tena za rangi upo wazi? Ah omba sana Mungu wako na nguvu za Yahya ccm isianguke maana sijui utajificha wapi.
     
  16. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Piiiii.... ingia kwenye intanet cafeeeeeeeeee
    nenda katusakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee...
    tupo na shida zetu jina letu ndo manakeeee..
    HIVI HAO WATU WANAGEUZWA KOKOTO NA MCHANGA WANALIPWA MAMILIONI???
    WANAOGOMBEA WANAPANDA MAGARI YA FAHARI TENA NA KIYOYOZI NDANI..
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tena nimemwona MS, mtu wa pwani, jk wa ukweli plae kwenye lile lori...........duh! yani kama kokoto za msata!
     
  18. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    TEHTEHETETETETEETEE.....HAHAHAHAHAAAA..... haya si malori bwana .... hizi ni toyo... pick up...msituoneee sisim.....
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!jamaa kumbe hamna kitu,mbaka wabebwe kwenye maloli!
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    usalama sifuri hapo,yani kama ng'ombe wanapelekwa machinjioni vile duh
     
Loading...