Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni tabia hii..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DERICK2000, Apr 25, 2012.

  1. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu na ujinga,Msichana anatembelewa na boyfnd wake,nyumbani kwa wazazi wake.Then wanafanya mapenzi nyumbani kwa msichana(yaan nyumba ya wazazi wa msichana).Kwa nini asikupeleke kwao,kama anaweza????..It's so ashamed.Na wasichana kataeni kuwaita ita boyfnd zenu,pindi wazaz wenu wakisafiri..Mnajiaibisha sana na kujishusha thamani yenu.. Hata kama ndio pesa hana,mwambie muende kwao,kama atakubali..Mbona yeye anaheshimu nyumba ya wazazi wake?..Nimeipata hii kwa jiran yangu hapa,ye wazazi wake wakisafiri tu,boy wake anahamia hapo..Ni aibu kwa kweli..
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Acha wivu, wanalinda nyumba hao!
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Bado watoto wakikua wataacha cause watakua na kwao..
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Subiri upate mtoto wa kike halafu aje agongewe nyumbani kwako wakati wewe haupo halafu uje uambiwe tuone kama utachekelea ujinga huu.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmh!!! Ujana au jinsia yako inakufanya ushabikie mambo kama haya lakini kiukweli siyo vizuri hata kidogo kwa watoto wa kike kuwaleta maboyfriend zao nyumbani kwao na kujikuta wakifanya upuuzi.
     
  6. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuona wivu kwa mambo ya kijinga kama haya method.Places are many.but nyumba ya mzazi wako??.Mi naona hata huyo jamaa anaekwenda hapo kwao anamuona msichana ni mjinga.Ni kuishiwa gani huko?.
     
  7. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo watoto purple,ni watu wazima,wenye bachelor degree,na zaidi ya 25 years old.Hao watoto?.Labda useme wana akili za kitoto.
     
  8. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi ukute kwao yeye mvulana hata kwenda kumsalimia tu hajawahi na hamruhusu.
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umeleta humu badala ya kuwaambia wahusika
     
  10. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wapo wa tabia hiyo humu,waache.Respect your parent's house.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naona umekua sasa!

     
  12. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wamekubuhu duh!na hizo bachelor zao,nawasi wasi nazo!.
     
  13. k

    kagine New Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia inafika mwisho, ila kwa kuonyana na kukumbushana, twaweza fika mbali, nakubali hilo ni tatizo na linahitaji kukemewa kwa nguvu zote
     
  14. J

    JOJEETA Senior Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kiukweli cio ustaarabu hata kidogo.hivi mwanaume wa hivyo atakuheshimu kweli?anaweza akawaza pia cku akikuoa yeye akasafiri je hautamwingiza mwanaume mwengine ikiwa kwa wazazi wako hupaheshimu?ifike wakati mabinti ze2 wenye tabia hiyo waache ili wa2jengee heshima wazazi wao.
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kwani tatizo ni nini hapo wa kiume akienda na demu kwao nia sawa ila wa kike akipigiwa nyumbani
    ni shida "gender equlity itatokea wapi kama hivi ndivyo tunatakiwa kujaji mambo?"
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wamesoma chuo kimoja na rais wangu! loooong live our presidar!
     
  17. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u should judge kama mtu mstaarabu.Hamuwezi kufanya nyumba za wazazi wenu uhuni wenu.Kama unaishi mwenyewe sawa,hata kwa msichana..lakini siyo nyumba za wazazi wenu..
     
  18. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuheshimu wapi?????kama mzazi wake alie mlea mpaka hapo alipofikia hamuheshimu kwa kuleta boyfriend nyumbani na kumruhusu alale?.Kutembeleana siyo mbaya..lakini kulala hapo hapo..mmh.its amaizing.
     
  19. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tena bachelor za maana.Ukute na vyeti ni A+..But descent life F+.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hiyo imetokea wapi??
    Ukosefu wa adabu huo
     
Loading...