Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni Tabia Chafu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PastorPetro, Aug 24, 2010.

  1. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasikitika sana kuwa hadi leo pamoja na kuwa kuna magonjwa ya zinaa tele kuwa Watu bado wanajazana Gesti kufanya uharamu wakati wa lunch break. Yaani ulizia gesti yoyote City Centre saa za mchana, utaambiwa umejaa! Bukoba ndo hawajakoma, na maplastiki kwenye godoro ni biashara kubwa mno!:eek2:

    Acheni dhambi katika jina la Bwana!
     
  2. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ulijuawaje. Kama na wewe hukuwa mmoja wa kutafuta hivyo vyumba. Hebu tuelezee
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kwa jina la bwana yesu na wewe usirudi tena huko kuona huo uchafu
     
  4. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali. Mimi simo!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa umemaanisha nini kusema hivyo maana ni kama vile umekurupuka haraka na pia umejuaje kama city centre gesti zinakuwa zimejaa mchana?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    your Location=Boston Massach.
    Post yako issue za cety centre ya boston au dar? hasira yako ni kwa kuwa ulikosa chumba?
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ndio ileeee....! "Mbona unaniangalia?, lakini nawe umeonaje unaangaliwa?"
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani msameheni huyu kuna mawili

    alilipa hela bila kujua hela aliolipa ni short time akatimuliwa\\

    ama alikula DEO(chabo)wahusika wakamtoa resi akaona aje kumalizia asira huku lakini vyote nakupongeza we ni mpambanaji kama DK SILAA
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    siku nyingine usiogope taja jina kuna mabwana wengi

    inv
    mwanakilegi
    sam
    appy

    taja jina la bwana yesu hata shetn anaitwa bwana ??ama ulimaanisha mwingine
    najua bwana yesu ndiop asiependa hivi wengine siwajui
     
  10. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aisifiaye mvua jua imemnyeshea.!
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naona kama vile mwenzake kachukuliwa katika mazingira haya....! Apewe pole....
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    ....nae anafanya hivyohivyo!
     
  13. D

    Dick JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au amefunuliwa na bwana?
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jina la bwana lihimidiwe!Amen
     
  15. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pastor mbona una hasira hivo? kama ulikosa chumba mchana ungerudi jioni baada ya kazi au shosti alisema ikikosekana sasa zoezi life?
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sijui ulijuaje haya mpendwa!
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hehee.kakasirika ile mbaya lkn sijui yeye alijuaje haya.
     
  18. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwikwikwikwikwi
     
  19. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Una evidence au unalopoka ?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huyu mmoja wa wateja wa guest za city centre mchana ndo maana ana data zote kuwa vyumba hujaa msameheni ni hasira za kukosa chumba hizo
     
Loading...