Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni siasa kwenye suala la umeme-wazee Butiama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jul 8, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hawa wazee wameiasa serikali ya JK kuwa wAache siasa kwenye suala la kutatua mgao wa umeme nchini.Kuna mzee kanichosha kasema kila siku wanasema tuko mbioni kulitatua tatizo la umeme mbio gani izo zisizo kuwa na mwisho?
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    good, Watanzania wa sasa si mabwege tena
     
Loading...