Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni kulala chumba kimoja na watoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mitchell, Nov 23, 2010.

  1. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa hivi: Mtoto alikuwa na tabia ya kukojoa kitandani sasa mama akawauliza jirani zake dawa ni nini, wakamwambia ni fimbo tu ili akijaribu kukojoa akikumbuka fimbo ataacha.
    Asubuhi iliyofuata akaitwa na mama yake mbele ya wale majirani waliopendekeza achapwe akaanza kumchapa kwanini una tabia mbaya ya kukojoa kitandani kila mara? Huku anaendelea kumchapa, mtoto huku akiwa analia sana akajibu, mbona baba naye anakojoa usiku tena unamwambia Kojoa dear.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    du... hii imetokea Tanzania au Amerika?
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii ilishawahi kuandikwa na gazeti moja kama sikosei la sani enzi zile za zamani
     
Loading...