Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni kufikiria ujinga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Manyanza, Sep 18, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni sehem gani LAINI katika mwili wa BINADAM ambayo imezungukwa na NYWELE na ina UNYEVUNYEVU na ikikerwa sana hutoa MAJI. Acheni kufikiria ujinga nyinyi.....


    JIBU NI ------------->>
    eye-crying-tears-person-sad-thumb.jpg
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah!!!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jicho/ Macho.
     
  4. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Na nafikiri ungeacha kwanza wewe kuffikiria huo ujinga kwani nina nadhani hata wewe mara ya kwanza ulipoulizwa hilo swali bila shaka ulijibu huo ujinga unaotaka kuacha kufikiria. Hongera kwa kutambua hili ndugu yangu.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jibu ni.. jibu ni.. jibu ni.. hilo hilo unalolifikiria la ujinga..
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ndio nini sasa kupotea jamani...
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tupo kwenye jukwaa la utani na udaku kaka povu la nini??

     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    daah leo nimepata jibu ssa ilishawahi letwa hii kitu hapa tulizunguka saaana
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Sisi na ww ni nani anayefikiria ujinga?
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikiria nyinyi ndio mngefikiria ujinga ndio maana nikawapa na jibu mapema

     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Umejuaje kuwa huo ni ujinga kama we si mjinga?.
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    na kwanin ulidhani tutaufikiria uo ujinga unalotaka tufikirie kama ulifikiria tunafikra kama za kwako za kufikiria kuwa tungefikiria ujinga uliotaka tufikirie?
     
  13. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huo ujinga tulioufikiria nao ni jibu sahihi,maana nao una characteristics hizo hizo za kuzungukwa na nywele ni laini sana na ikikerwa sana hasa na m.... hutoa maji.
     
  14. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwan hata lile pia si linaitwa jicho
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    bila shaka unaufaham vizuri sana ushoga bro...so let me ask you we ni bwabwa? (wali nazi)
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi ilibidi tufikirieje ili tuwe tumefikiria ujinga?
     
  17. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mie nimefurahi sana lakini jicho limetoa maji,halafu jicho langu wala si laini, ni gumu. yawezekana ni zaidi ya jicho
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jicho halitoi maji, ila linatoa machozi. Maji yanatoka kuleeeeeeee.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio mjinga unaehalalisha kuwa sehemu hio jicho, si lazima iwe jicho hata huo ujinga unaofikiria wewe ni jibu pia ila inategemea swali limeulizwa wapi, na nani, katika mada gani? Huwezi kuwa unajifunza mambo ya uzazi na ukaulizwa swali la namna hio eti useme ni Jicho! Si utakua ndio mjinga? hahahaaa haya bhana muktadha ni muhimu sana
     
  20. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jicho?????
     
Loading...