Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni kabisa jamani, mwenzenu napenda Tigo,Duuuu!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Sep 24, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    *nilikua sipendi kabisa kutamka hili mbele za watu haswa kwa *wazee wenye heshima zao, labda kidogo nilikua naweza kuwaambia wanaume wenzangu ambao tunashea siri,Leo hii acha niwe muwazi ukizingatia humu akuna anayeninifahamu na hilo hapo juu sio jina langu halisi.Nawaambieni kweli ila msinione Mtu wa ajabujamani,mnichukulie kama kijana mwenzenu,msininyayapae kwani kila mtu na starehe yake.Nawambieni kweli mm mpenzi *saaaaaaaaaaaaaaaaaaana wa mtandao wa simu za mkononi wa Tigo..Sbb kubwa mtandao wao ni rahisi na umeenea alafu nlianza kuutumia tangu enzi zile mshamba wa simu. hata hapa nilipo natumia modem yao.Napia matangazo yao redoni na kwenye tv yananivutia ..Je ww unapenda mtandao gani?
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda Mtandao wa intaneti.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Mmmmh, hebu subiri kama vile sijakuelewa, ngoja nimalizie kitimoto yangu maana tamu kweli kama vile kavunwa kwenye shamba la Mama Fatuma Kimario kule Mbezi Beach....
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hilo jina hapo juu limenistua. Nilikuwa nataka nikushushi maneno ya laana.
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unafurahia ufirwauni?
    Wewe ni shetani
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Bahati yako, ningekuwa mhehe ningesema, VAKUTUMITE?!!
     
  7. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Soma kitabu cha Maombolezo kwene biblia 5: 7 utapata jibu lako.
     
  8. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Naona wewe bado hujapata spidi zaidi,kasi zaidi,kaazi ni kwaakooo
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh..................aaaah hbu nkalale
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    wabongo wagum kuelewa khaaaa!,sio tigo hiyo unayomanisha ww,i mean tigo simu ya mkononi.ebo!
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mtandao wa mafsadi,mtandao wa alqaida,mtandao wa mafataki ,ehe endelea...
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Tigo mtandao mbovu na wa kishenzi sana.nauchukia mno.
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unakila sababu ya kuipenda tigo maana, ukiangalia nyuma umetanuka zaidi na unazidi kutanuka zaidi na zaidi, hata jirani yako anakutwangia tu anapotaka.
     
  14. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hv mie najuiliza kwanin walitungia neno tigo? Eti anayejua anijuze kwanini zigo ilitungiwa neno tigo?
     
  15. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mchapo uliuanza vizuri lakini ukaiharibu kumalizia. Inawezekana kuna kitu ulishtuka kwa sababu nilishagundua ulikokuwa unaelekea.
     
  16. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Duuh!....yaani!....... simuuu! au......ndooo!...nanihiii....
     
  17. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Sasa hv ukitaka mara 1 tigo wanakupa mara2 yake hadi uckie raha. he heeee!
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Elli una maana yule D.C. Taratibu kaka BAKWATA wasikutolee tamko
     
  19. w

    winifrida Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh jamani mwenzenu kamaanisha tigo mtandao sio mnvyofikiria wapendwa
     
Loading...