Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Achaneni na Tabia Hii Hasa Mwezi Huu....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Jul 20, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kile chama cha (sijui kinaitwa Infid....) nadhani jana walivunja jungu, hapa ni mwenyekiti na katibu wa chama

    315428_452205488144771_618500411_n.jpg
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hee!
    Kumbe ndiyo yanakuaga hivi ? Binadamu aisey!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Asante sana cacico, nawe uwe na ijumaa safi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Asalaam aleykum! Hawa mineno wa Ijumaa , unawatoa kwa kuangalia sura wa mtu au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wewe na yule nanihii si ndio mlikuwa mnafanyiana hivi?? Ulikuwa hujui??
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe eeh.......acha wivu wewe..
     
  8. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Audhubillah! Mambo haya siyo tu mwezi huu wa toba ila hayatakiwi miezi yote 12!
     
Loading...